ClixSense: Kiếm được 5-10USD ngày thật đơn giản

haiphonghl

Newbie
Reactions
4
MR
0.002
Clixsense là trang làm offer ,khảo sát tốt nhất hiện nay với uy tín trên 10 năm và hệ thống Affiliates tốt (thu nhập thụ động).Bạn nào muốn xây dựng hệ thống direct ref lâu dài thì nên chọn site này .với hoa hồng từ direct referal cao
Nhưng bạn có biết chỉ có một số ít các trang khảo sát là tốt. Và trong số các trang PTC tốt nhất, tôi thích ClixSense nhiều nhất.
Sau cùng, tôi đã kiếm được hơn 5-10 đô la trong 1 ngày.
Và đó cũng bằng cách chi tiêu chỉ 10 phút mỗi ngày trên ClixSense.
Vì vậy, nếu bạn đang tìm kiếm cơ hội thu nhập thêm, bạn cần phải thêm ClixSense vào danh sách các công việc trực tuyến bởi vì nó có thể cho mất không quá 10-20 phút trong thời gian hàng ngày của bạn.
Vì vậy, trước khi bạn đăng ký và bắt đầu kiếm tiền từ ClixSense, tôi muốn cung cấp cho bạn một số ý tưởng và xem xét chính xác bạn có thể kiếm tiền từ các trang web PTC và làm thế nào bạn có thể nhân thu nhập của bạn bằng cách sử dụng một số thủ thuật đơn giản và thủ thuật.
ClixSense: Cách Kiếm tiền từ nó
Điều đầu tiên bạn cần làm là đăng ký ClixSense từ liên kết này . Sau khi đăng ký, bạn sẽ nhận được một liên kết xác nhận từ ClixSense.
Khi bạn nhấp vào liên kết xác nhận, ClixSense sẽ yêu cầu bạn đăng nhập vào tài khoản của bạn. Sau khi đăng nhập, nó sẽ yêu cầu bạn thêm một số chi tiết trong hồ sơ của bạn như địa chỉ, câu hỏi bí mật và quan trọng nhất là phương thức thanh toán.
Ngoài ra bạn nhận được thêm tiền thưởng cho đăng nhập của bạn với ClixSense. Bạn sẽ được tự động ghi danh vào ClixsenseResearch.com. Tìm hiểu thêm về điều này ở cuối bài báo .
Có 4 phương thức thanh toán, đầu tiên là Payza và một số khác là Payoneer, Skrill, Neteller.
Payza là một trong những cách phổ biến nhất để nhận thanh toán. Vì vậy, tôi sẽ đề nghị bạn tham gia Payza và sau đó chọn Payza làm phương thức thanh toán trong ClixSense. Bạn cần phải cung cấp địa chỉ email của Payza ở đó.
Nếu bạn là người mới đến Payza và không có ý tưởng về hệ thống thanh toán này thì hãy kiểm tra liên kết bên dưới để hiểu &
Làm thế nào để tạo tài khoản Payza & Nhận thanh toán?
Sau khi thêm tất cả các chi tiết tài khoản trong ClixSense, nhấp vào " cập nhật tài khoản" liên kết và nó sẽ đưa bạn đến trang chính của họ, nơi bạn có thể bắt đầu kiếm tiền.
Các bạn có thể vào đây để tìm hiểu thêm: https://goo.gl/bych9a

mình là newbie , mong bạn hướng dẫn mình làm Clixsense . Thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,616
Latest member
dmvipads

Most viewed of week

Most viewed of week