Đang có khảo sát 85 xu về thiết bị gia dụng, các bác chọn Nữ/trên 30 tuổi ở HN/HCMC, có gia đình & có con dưới 16 tuổi, sở hữu nhà > 2 năm, không làm trong ngành nghề nào kể trên, tự quyết định việc mua sắm thiêt bị gia dụng
chậm chân không có

nghiên cứu lập cái nhóm thông báo vs anh em cho dễ đi các bác ? telegram, zalo, fb hay gì cũng đc :rolleyes: . Đôi khi thông báo trên 4rum ko tiện lắm

nghiên cứu lập cái nhóm thông báo vs anh em cho dễ đi các bác ? telegram, zalo, fb hay gì cũng đc :rolleyes: . Đôi khi thông báo trên 4rum ko tiện lắm
thông báo trên forum nhiều khi phải F5 mới thấy :)

nhiều khi không luớt qua thường xuyên nữa, đăng kí thông báo qua mail thì nó cập nhật chậm quá, mong có cái chat group nào trao đổi cho nhanh
mình thấy Tele là ngon nhất

đang có khảo sát 0.85$
Đang có khảo sát 85 xu về thiết bị gia dụng, các bác chọn Nữ/trên 30 tuổi ở HN/HCMC, có gia đình & có con dưới 16 tuổi, sở hữu nhà > 2 năm, không làm trong ngành nghề nào kể trên, tự quyết định việc mua sắm thiêt bị gia dụng

triển khai liền đi bác . mà cho e hỏi. với telegram thì mình có thể đăng nhập 2 thiết bị cùng lúc đc ko ?
được bạn . điện thoại + PC + web Tele thoải mái

Đang có khảo sát 66 xu về cafe, các bác chọn Nam/Nữ tầm 30 tuổi ở HN/HCMC, thu nhập hàng năm 200-300tr, ở câu hỏi bạn đã mua đồ ăn/uống ở đâu trong 3 tháng qua - các bác lưu ý không chọn "Trạm xăng", nên chọn một vài nơi trong đó có chuỗi cafe/cửa hàng thức ăn nhanh. Trong phần tiếp theo họ hỏi nhiều về Mc Donald

Đang có khảo sát 66 xu về cafe, các bác chọn Nam/Nữ tầm 30 tuổi ở HN/HCMC, thu nhập hàng năm 200-300tr, ở câu hỏi bạn đã mua đồ ăn/uống ở đâu trong 3 tháng qua - các bác lưu ý không chọn "Trạm xăng", nên chọn một vài nơi trong đó có chuỗi cafe/cửa hàng thức ăn nhanh. Trong phần tiếp theo họ hỏi nhiều về Mc Donald
Làm nhanh quá hình như nó ko chấp nhận phải ko ạ?

đang có khảo sát 85 xu về sữa và pho mát , chọn nữ 25-34t , sử dụng hầu hết các loại sữa và pho mát

Vừa có khảo sát 0.67$ về trang web tìm kiếm khách sạn Trivago. Nam trên 30 tuổi, thu nhập gia đình hàng thàng tầm 20 triệu. Trả lời rất nhanh, ko bẫy, có sao nói vậy.

Sáng ra mần được 2 cái khảo sát 85 xu nhé các bác:
  1. Khảo sát 1 về môi trường làm việc, ở câu hỏi đầu tiên các bác chọn "Làm việc toàn thời gian", sau đó khai báo Nam/Nữ trên 30 tuổi làm full-time ở tổ chức hiện tại với khoảng thời gian lâu lâu chút (>5 năm), sau đó cứ trả lời bình thường các câu họ hỏi về công việc, về đồng nghiệp, về quản lý .... Khảo sát làm rất nhanh ợ
  2. Khảo sát 2 về chương trình đào tạo master, ở câu hỏi đầu tiên họ hỏi bằng cấp hiện tại thì các bác chọn Bachelor, tiếp theo chọn Yes cho câu hỏi bạn có kế hoạch học lên Master không, chọn tuổi 22-30 quốc tịch VN là OK. Khảo sát cũng ngắn thôi, nhưng các bác cần đọc cẩn thận khi trả lời, vì có câu hỏi gài giữa chừng (1 dòng họ buộc phải chọn Undecided)

1. Khảo sát 2 về chương trình đào tạo master, ở câu hỏi đầu tiên họ hỏi bằng cấp hiện tại thì các bác chọn Bachelor, tiếp theo chọn Yes cho câu hỏi bạn có kế hoạch học lên Master không, chọn tuổi 22-30 quốc tịch VN là OK. Khảo sát cũng ngắn thôi, nhưng các bác cần đọc cẩn thận khi trả lời, vì có câu hỏi gài giữa chừng (1 dòng họ buộc phải chọn Undecided)
mới vừa xong, thấy ko có phần undecide như bác nói

Sáng ra mần được 2 cái khảo sát 85 xu nhé các bác:
  1. Khảo sát 1 về môi trường làm việc, ở câu hỏi đầu tiên các bác chọn "Làm việc toàn thời gian", sau đó khai báo Nam/Nữ trên 30 tuổi làm full-time ở tổ chức hiện tại với khoảng thời gian lâu lâu chút (>5 năm), sau đó cứ trả lời bình thường các câu họ hỏi về công việc, về đồng nghiệp, về quản lý .... Khảo sát làm rất nhanh ợ
  2. Khảo sát 2 về chương trình đào tạo master, ở câu hỏi đầu tiên họ hỏi bằng cấp hiện tại thì các bác chọn Bachelor, tiếp theo chọn Yes cho câu hỏi bạn có kế hoạch học lên Master không, chọn tuổi 22-30 quốc tịch VN là OK. Khảo sát cũng ngắn thôi, nhưng các bác cần đọc cẩn thận khi trả lời, vì có câu hỏi gài giữa chừng (1 dòng họ buộc phải chọn Undecided)
KS 1 vừa chọn full time là bị out liền :)) chắc đủ ng rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,300
170,432
Latest member
bodl

Most viewed of week

Most viewed of week

Back