Báo cáo với các bác đây là cashout lần 2 của tôi ợ

Attachments

49.7 KB · Views: 69
Bác ơi cho em hỏi mình dùng Tài khoản nào rút tiền thì có lợi nhất, e thấy payoneer nó trừ phí thường niên và trừ phí rút thì hết tiền luôn rồi.

Bác ơi cho em hỏi mình dùng Tài khoản nào rút tiền thì có lợi nhất, e thấy payoneer nó trừ phí thường niên và trừ phí rút thì hết tiền luôn rồi.

Dùng cái nào có lợi nhất thì tùy mỗi người bác ợ, vì thu nhập mỗi người khác nhau - nhu cầu mỗi người cũng khác nhau nữa, tôi thì dùng Paypal là chính - tiếc là Clix mới bỏ PP nên tôi dùng Skrill để dep chơi poker đỡ mất phí, hehehe. Tiền ít thì rút chả bõ phí, trường hợp này bác nên exchange sẽ đỡ thiệt hơn

sao mình làm đc vài câu khảo sát là nó bảo ko đủ yêu cầu nản quá
Vì bạn chọn sai và ko đạt yều cầu nên bị out, chờ cái khác làm vậy, tuy mất tí thời gian nhưng khá dễ làm với survey.:)

có task tìm tên sản phẩm và số lượng mà mình bị
Your accuracy is too low.
thì giờ làm sao được tiếp bác , không có ref đâu cần upgrade premium đâu nhỉ

có task tìm tên sản phẩm và số lượng mà mình bị
Your accuracy is too low.
thì giờ làm sao được tiếp bác , không có ref đâu cần upgrade premium đâu nhỉ

1. Bác phải chờ job khác, làm tốt nhiều job mới lên level được, từ level-1 đã có vài chục job sẵn sàng để làm hàng ngày
2.Thực chất việc nâng cấp là để tối đa hoá thu nhập hàng ngày, khi nào bác lên level để làm job được thì nên nâng cấp vì khi ấy bác có thể tăng thêm 16% số tiền kiếm được mỗi ngày + 10% bonus CF task. Việc bác có nhiều hay ít ref thực ra không quan trọng lắm đối với việc nâng cấp Premium vì nếu chỉ tính hoa hồng từ click Ad của ref thì rất không đáng kể.

Đang có khảo sát 54 cent ở Peronaly các bác ơi, mà khảo sát về chị em nên khi làm thấy hơi đỏ mặt, ha ha ha

Đang có khảo sát 1$ mời các bác xơi ợ, ở câu hỏi phân loại các bác trả lời có đi du lịch Thái Lan trong 12 tháng qua nhé

Đang có khảo sát 85 xu các bác nhé, khảo sát về việc sử dụng đường trong các sản phẩm đồ uống, tôi khai báo là người thành phố & hoàn thành khảo sát trong vòng chưa đến 5', các câu hỏi đều rất ngắn gọn và dễ trả lời, mời các bác tranh thủ ợ.

Đang có khảo sát 85 xu các bác nhé, khảo sát về việc sử dụng đường trong các sản phẩm đồ uống, tôi khai báo là người thành phố & hoàn thành khảo sát trong vòng chưa đến 5', các câu hỏi đều rất ngắn gọn và dễ trả lời, mời các bác tranh thủ ợ.
hết rồi thì phải, mình vào nó nói hết :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,338
170,461
Latest member
thanhthaoo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back