SCAM Clix-Space Reviews : SCAM or LEGIT ?

nangthanh94

Junior
Reactions
8
MR
0.000
đây là 1 trang mới thành lập cách đây chưa được 1 tuần nhưng được cộng đồng PTC thế giới đánh giá rất cao. "designed by 33brushes and powered by incentive script". tính phí sơ sơ của 2 thằng này ít nhất cũng 400$, điều đó đồng nghĩa site muốn làm ăn uy tín và lâu dài.

Clix-space yêu cầu member khi regist phải nộp phí 2$ nhưng sẽ được hoàn trả lại 0.4$ trong account balance và 3 tháng sử dụng gold premium. 1 điều đặc biệt là với mỗi direct ref, bạn sẽ nhận ngay 1$ (vì vậy mình sẽ hoàn lại 0.5$ cho bạn nào reg dưới link mình), 0.1$ cho mỗi DR được giới thiệu bởi DR của mình. Với nhữg phí đầu vào 2$ và những khoản chúng ta thu được, thì cả 2 bên Clix-Space và member đều được lợi và khó có khả năng Clix-Space scam. Chỉ sau 1 tuần, Clix-space đã có gần 600member.

link đăng kí:
link đăng kí Clix-Space

Nếu bạn đăng kí dưới link của mình, mình sẽ hoàn lại 0.5$ trong 24h bạn kể từ khi bạn yêu cầu.
mình sẽ RB70% giá trị mà bạn kiếm cho mình (0.0035$/ngày nếu click tất cả các ads)

Mình nghĩ Clix-Space là 1 trang đáng để đầu tư và chi phí của nó cũng ko mắc lắm và khả năng thu hồi vốn nhanh, chắc trong 1 ngày nếu bạn kiếm DR đc ^^. Hơn nữa có rất nhiều cách để kiếm tiền trong trag này: click ads, adgrid, offer, PTSU,...

Bạn nào đăng kí xin vui lòng để lại ID và PP account nhé.
Cám ơn đã quan tâm
ĐÃ CÓ PROOF NHÉ: request lúc 5h chiều và tới 9h tối là có :D
Payment Received (Unique Transaction ID # 8D922649GL351694V)

Business Name: Clix-Space Ltd. (The sender of this payment is Non-U.S. - Verified)
Buyer email: [email protected]
Payment sent to: [email protected]

Business Contact Information

Customer Service URL:
http://www.Clix-Space.com
Customer Service Email: [email protected]
Customer Service Phone: +359 00359883319283

Amount received: $1.15 USD
Fee amount: -$0.34 USD
Net amount: $0.81 USD​

Last edited:

Announcements