Matrix Clikdelivery - Clikdelivery.com - 5% daily cap - MPA + MTA kết hợp - 110%- 130% ROI

Status
Not open for further replies.
h ko multi acc mà đùng 1 phát nó send cái mail xác nhận cho toàn bộ member thì có bao nhiêu ng sẽ confirm info :oops:

Nếu site lâm vào hoàn cảnh khốn khó thì admin có thể làm việc như chú nói. Nhưng hy vọng admin sẽ không làm như vậy :)

thì em đang nói vd chơi đc 15 ngày yên bình và ngày thứ 16 nhận mail thì làm răng :oops:

Em tưởng thím bỏ rev rồi. :oops:. Cái vụ tất cả về 0% repur + acc veri làm em ko dám vào site này nữa rồi :)

thì em đang nói vd chơi đc 15 ngày yên bình và ngày thứ 16 nhận mail thì làm răng :oops:

Vậy Chú pm admin dặn trước bảo bao giờ Verify account thì ới trước cho chú 1 câu để chuẩn bị Documents :D

Vậy Chú pm admin dặn trước bảo bao giờ Verify account thì ới trước cho chú 1 câu để chuẩn bị Documents :D

ko chơi vì khách hàng là thượng đế chứ ếu phải slave :oops::rolleyes:

Em tưởng thím bỏ rev rồi. :oops:. Cái vụ tất cả về 0% repur + acc veri làm em ko dám vào site này nữa rồi :)

thì có chơi đâu thím em chỉ bình cmn loạn thâu :oops:

Phí deposit :

Phí dep phí rút cũng k có ah lấy gì site sống taaa thôi nhịn vậy

Đã nhảy vào :p:p:p

Cập nhật :

Thời gian còn lại của thời điểm ra mắt : 6h 11p-
Số lượng deposit hiện tại : $54609.13
Số lượng thành viên đăng ký hiện tại : 4325
Alexa Rank : 131109

Hôm nay mình sẽ giới thiệu đến các bạn 1 revshare mới, admin là người đứng thứ 3 trong Top Earners của MyPayingADS v1.
Điểm thú vị là site có sự kết hợp plans giữa MPA v2 và MTA. Có nhiều người đang mong đợi sự ra mắt của site này.
Mình sẽ cập nhật thêm thông tin và FB group khi admin active nó.

+ ClikDelivery is an Online Advertising Platform with Revenue Sharing option. We are here to help online marketers, entrepreneurs, local business owners, and everyone looking for new traffic sources, to promote their products and services to a real targeted audience.

THỜI GIAN DỰ KIẾN SẼ RA MẮT VÀO NGÀY : 27 THÁNG 4

Các thông tin về plans như sau :

1] Plan 1
Price : $5
ROI : 110%
No Repurchase Rule
Max Purchases 100
50 Business Directory Ads
No Membership

2] Plan 2
Price : $10
ROI : 115%
No Repurchase Rule
Max Purchases 100
100 Business Directory Ads
No Membership

3] Plan 3
Price : $20
ROI : 120%
No Repurchase Rule
Max Purchases 100
250 Business Directory Ads
No Membership

4] Plan 4
Price : $40
ROI : 130%
No Repurchase Rule
Unlimited
1000 Business Directory Ads
1 Day Rotating Login Ad
No Membership

- High Quality Advertising Services with GeoTargeting options.
- Stable Payplan for Longterm Profit.
- Hourly Distributed Sales Revenue (Up to 130% ROI).
- 10% Referral Commission on Adpacks Purchases.
- Withdrawals Open Every Day.
- 24/7 Dedicated Support Team!
- Trusted and well known Admin.

Chấp nhận các loại thanh toán : Payza | STP | PerfectMoney | Payeer
Min rút : $ 10

Link ref : https://clikdelivery.com/ref/proReflex

Link thread MMG : http://www.moneymakergroup.com/Clikdelivery-Clikdelive-t513666.html

Link FB Group : https://www.facebook.com/groups/ClikDelivery/

Link Admin Profile : https://www.facebook.com/ilyas.leleopard

--------------

Chế độ Ref Cash Back :

Mình dự định sẽ thực hiện RCB cho các bạn 70% forever cho purchase + repurchase.
Tuy nhiên site đang trong thời kỳ prelaunch, nếu site có sự chỉnh sửa về nội quy Referral Commission,
Mình sẽ thông báo và thay đổi cơ chế RCB.

_________

Cám ơn các bạn,
Thân ái và quyết thắng :)
Em đã ref cho Bác, admin nó nghĩ gì thì chỉ có no biết, muốn chơi thì chơi thôi nghĩ nhiều làm gì cho mệt, Bác Pro nhiều ref thế làm chuột Bạch cho ae đi.

Em đã ref cho Bác, admin nó nghĩ gì thì chỉ có no biết, muốn chơi thì chơi thôi nghĩ nhiều làm gì cho mệt, Bác Pro nhiều ref thế làm chuột Bạch cho ae đi.

Cám ơn cậu đã ref ủng hộ mình nhé.
Tính theo thời gian ra mắt là 2h sáng VN, giờ đó quá muộn nên mình sẽ bắt đầu Deposit vào sáng mai cũng là để theo dõi daily cap của site khi ra mắt.

Om 60k neu la minh thi se om ngay :D, để xem 60K có mua được uy tín của thằng MaRoc này không!

60k ở VN là em bán uy tín luôn đấy :D.

Cập nhật :

Có ít Payza gửi anh admin giữ hộ :)

Và mua gói Adpack - Plan 3 :

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,536
170,631