Matrix Clikdelivery - Clikdelivery.com - 5% daily cap - MPA + MTA kết hợp - 110%- 130% ROI

Status
Not open for further replies.
Mình được hưởng 10% Refs Commission từ cậu mua Adpacks,
Nếu cậu đầu tư $100 thì mình sẽ có được $10 Refs Commission từ cậu. Và sẽ RCB 70% của $10 tức là $7 cho cậu.

Ca tai dau tu forever luon dung khong?, ma ban RCB qua PM hay Payza vay?

Ca tai dau tu cau cung RCB cho minh 70% forever luon dung khong?

Đúng vậy cậu,

Refs commission nếu mình nhận được từ cậu thì mình sẽ RCB 70% cho cậu.
Do site chưa launch nên mình chưa khẳng định là có refs com từ Repurchase Balance hay không. Nhưng mình nhận được bao nhiêu từ cậu thì sẽ RCB 70% của 10% Refs commission cho các cậu.

Đúng vậy cậu,

Do site chưa launch nên mình chưa khẳng định là có refs com từ Repurchase Balance hay không. Nhưng mình nhận được bao nhiêu từ cậu thì sẽ RCB 70% của 10% Refs commission cho các cậu.

OK, de site chay minh se ref cho cau.;)

Ca tai dau tu cau cung RCB cho minh 70% forever luon dung khong?

Ca tai dau tu forever luon dung khong?, ma ban RCB qua PM hay Payza vay?

Cậu đầu tư bằng loại nào thì mình sẽ RCB bằng loại đó cậu ạ. Và mình RCB lại cho cậu nếu mình nhận được từ việc tái đầu tư từ cậu.

Đúng vậy cậu,

Bac cho e hoi them cai: Bac RCB hang ngay hay gom lai nhieu moi chuyen cho Ref???

Chu thot oi tra loi e di!!:oops::oops::oops:
bạn cứ để đó thớt vào thấy thì trả lời thôi , đâu phải lúc nào cũng onl :D nên cứ từ từ rồi cũng sẽ đươc4 rep thôi. Còn việc g/d này nọ :)) sao mà lúc nào cũng ngồi máy dc :D

Bac cho e hoi them cai: Bac RCB hang ngay hay gom lai nhieu moi chuyen cho Ref???

Mình sẽ RCB cho các bạn khi mình rút được $ từ site, và nếu cậu tái đầu tư dài hạn thì mình sẽ RCB vào cuối tuần.

1 tuần nữa launch rồi, có thêm thông tin gì về daily caps các kiểu không cậu

Theo anh nghĩ thì Plan 4 không có yêu cầu Repurchase, nhưng daily cap có thể sẽ là 1%- 2% như MPA.
Như thông báo mới, admin chưa đưa ra con số cụ thể về daily cap, nên việc hit and run với Plan 4 khó có khả năng xảy ra.
Admin cũng là tay chơi revshare hàng đầu và đầu nó có vài cục sỏi to bằng nắm tay nên việc tạo cơ hội hit & run là khó thể xảy ra.

E muon biet thang Admin nay la nguoi nuoc nao vay Bac?

E muon biet thang Admin nay la nguoi nuoc nao vay Bac?

Có bài viết tự sướng của admin mình đã đăng ở ngày hôm qua đó cậu.
Admin là người Ma rốc :)

Hello, my name is Ilyas Noukaila (also known as “lilou115”), i'm from Morocco and i'm the owner of Clikdelivery.com.

1 tuần nữa launch rồi, có thêm thông tin gì về daily caps các kiểu không cậu

Hiện tại mình vẫn đang hóng trên FB Group về thông tin của daily cap nhưng vẫn chưa có tin tức gì cậu ạ.
Nếu có tin mới mình sẽ cập nhật ngay và luôn tại đây.

Có bài viết tự sướng của admin mình đã đăng ở ngày hôm qua đó cậu.
Admin là người Ma rốc :)

Hello, my name is Ilyas Noukaila (also known as “lilou115”), i'm from Morocco and i'm the owner of Clikdelivery.com.
Ma Rốc là Mốc Ra :D:D:D

Ma Rốc là Mốc Ra :D:D:D

Haha, mốc hay không mình không rõ. Nhưng admin uy tín thì cứ chơi, miễn sao nó chơi đẹp, trả tiền sằng phẳng là được, không kể người nước nào cậu ạ :)

Haha, mốc hay không mình không rõ. Nhưng admin uy tín thì cứ chơi, miễn sao nó chơi đẹp, trả tiền sằng phẳng là được, không kể người nước nào cậu ạ :)
Tháng trước e tính vào thằng MTA (giơ toi roi) nhưng lại vào TWS của thằng Pháp , bây giờ không biet nen theo thằng Ma Rốc này không nữa??? Bac có thông tin nào của nó đáng tin cậy hơn nữa không? cho e thêm chút động lực mà gửi gắm đồng tiền xương máu của e!!!:D:D:D

Tháng trước e tính vào thằng MTA (giơ toi roi) nhưng lại vào TWS của thằng Pháp , bây giờ không biet nen theo thằng Ma Rốc này không nữa??? Bac có thông tin nào của nó đáng tin cậy hơn nữa không? cho e thêm chút động lực mà gửi gắm đồng tiền xương máu của e!!!:D:D:D

Mình xác nhận rằng admin Ilyas này là thằng đứng thứ 3 trong top earner của MPA sau James Mayers (1st) và Shaf Memon (2nd) của MyPayingADS trong năm 2015. Và thằng này đứng đầu về số lượng referrals PAID tại MyPayingADS.
Còn thông tin về bản thân của admin thì hắn đã pub trên FB và trên site cậu có thể xem lại :)

Cập nhật tý cho có không khí, đại khái không có gì là quan trọng :

Hello proReflex,

You are receiving this email because you are a registered member of http://www.clikdelivery.com/.

An amazing business opportunity to make easy money online by sharing our company's revenues from advertising sales.

We, at Clikdelivery, noticed that since your registration, you haven't yet purchased ad services from us.

A lot of our satisfied members can tell you how trustworthy we are, especially at paying members on time their earnings from our revenue sharing portfolio.

So what are you waiting for? Take action now and grab your adpacks and start making money online in the next hour !!

You're about to make the easiest 150$ a day from the comfort of your home in your entire web experience!

See you at the Top,

Total Members : 1670

Hiện tại ClikDelivery đã có 1670 tham gia, tuy chưa thật sự là bùng nổ trong giai đoạn prelaunch nhưng hy vọng số lượng thành viên sẽ tăng trong 5 ngày còn lại. 2.5k Members là số lượng ấn tượng cho quá trình ra mắt.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,600
170,699
Latest member
longvuhitclub
Back
Top Bottom