SCAM Clicks-FX Reviews : SCAM or LEGIT ?

trang này pay nhanh thật, hình như giờ này admin đang pay nè :binhsua57:

trang này pay nhanh thật, hình như giờ này admin đang pay nè :binhsua57:

Uk đúng vậy bạn, số lượng lớn nhỏ gì cũng pay rất nhanh trong vòng 5 tiếng, hầu như là pay daily, mà cậu mới gọi là pro, trong vòng 1 tháng kiếm dc từ nó hơn 60$ ... trung bình một ngày cứ tăng 3-4$ đều đều mới ghê ,.....

sao nothingtt9 hok RB cho mình nữa nhỉ..
ID: king1013111
PM: U5314916
WMZ: Z644397980148
Check hộ nhé

Cho 1 vé được khôgn cậu Bang chủ !? :D

reg theo thớt 1 chân
ID:davidtran
thớt hướng dẫn kiếm ăn site này 0.5-1$ 1 ngày đc không ...... chấp nhận bỏ tiền đầu tư vì đang có nhiều pz

reg theo thớt 1 chân
ID:davidtran
thớt hướng dẫn kiếm ăn site này 0.5-1$ 1 ngày đc không ...... chấp nhận bỏ tiền đầu tư vì đang có nhiều pz
Dư payza thì bạn kiem site nào ngon upgrade rồi tuyển ref cho nhanh..^^..hok thì hợp tác với mình..^^..

Dư payza thì bạn kiem site nào ngon upgrade rồi tuyển ref cho nhanh..^^..hok thì hợp tác với mình..^^..
uh đang dư PZ đây .... éo biết làm gì

Cho 1 vé được khôgn cậu Bang chủ !? :D

Hehe, welcome, cứ đặt tool rồi để đó, đến ngày thì rút thôi :)

sao nothingtt9 hok RB cho mình nữa nhỉ..
ID: king1013111
PM: U5314916
WMZ: Z644397980148
Check hộ nhé

Sao lại k chứ, mình k có thông tin tài khoản payment của cậu thì sao mà RB, cho nên last reply của mình mới nhờ các mem từ update lại PP/WMZ?PM để mình RB đây này... có gì chút tối đi ăn về mình RB sau hen :D

Last edited by a moderator:
uh đang dư PZ đây .... éo biết làm gì

Đập vào thằng PTC nào mà có cổng PZ và PM ấy... rồi dep PZ vào, upgrade lên, thuê ref, mua thêm direct ref , có site còn có cái gói dạng như hyip ấy, sau một 1-2 tháng thì return 150%-200% gì đó ... chủ yếu là tìm site thật uy tín rồi đập mạnh vào, sau đó đợi rút tiền ra PM thôi

RB cho mình đi chủ thớt lâu lằm rồi không thấy rb...
hajlua

Member ID: 2595

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,449
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week