SCAM ClickRev Reviews : SCAM or LEGIT ?

hatrongtin

Senior
Reactions
110
MR
0.003
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Hướng dẫn kiếm tiền từ ClikRev

Hiện mình đang tuyển ref site ClikRev và chế độ bonus như sau:

Khi các bạn mua 10 adpack có giá 50$ mình sẽ bonus các bạn 5$ và mỗi ngày các bạn có lãi tầm hơn 2$/ngày từ việc admin chia lãi và click quảng cáo

Link ref đăng ký: http://www.clikrev.com/?r=hatrongtin

Video hướng dẫn kiếm tiền ClikRev :

Chào các bạn, hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn kiếm tiền từ ClikRev. Một hình thức RevShare. “RevShare là viết tắt của Revenue Share = chia sẻ doanh thu. Plan chung của dạng này là 1 Adpack/Share mua giá 5$. Tức admin lấy doanh thu từ các hoạt động của website, từ việc sell các Adpack (do member mua) từ việc sell các banner, text quảng cáo (do các promoter mua)… để chia sẻ cho member.

Không có lãi cố định hàng ngày mà chia lãi dựa theo số lượng Adpack/Share mua mới, càng nhiều Adpack/Share mua mới thì những Share/Adpack mua trước đó càng nhanh hết hạn tức nhanh thu hồi vốn và cho ra lãi”.

Ở ClikRev thì khi các bạn mua một AdPack có giá 5$ thì sẽ được trả lãi về đủ 7$, tức lãi 140% , hàng ngày các bạn chỉ việc click quảng cáo và chờ được chia lãi rồi rút về, ko có cơ chế tái đầu tư như là Paidverts hoặc DigAdz.

Một số đặc điểm của ClikRev:

• Các bạn mua tối thiểu 1 AdPack chỉ từ 5$ -> Sinh lãi đến 7$ thì đủ 140%
  • Các bạn mua càng nhiều AdPack thì hồi vốn càng nhanh
  • Mỗi ngày các bạn click vào view 6ads để tăng thêm thu nhập và nhanh hồi vốn, click thêm vào Extra Ads để thêm thu nhập
  • Các bạn đầu tư bao nhiêu cũng chỉ cần click 6 ads/ngày
  • Lãi là 140% và tự động chia lãi 130% vào tài khoản chính(rút về được) và tài khoản phụ 10%(chỉ dùng để mua adpack hoặc ads)
  • Số tiền minpay là 2$ và có thể rút nhiều lần trong ngày, pay về tầm 3-5h
  • Pay qua các cổng : Solid Trust Pay, Perfect Money, Payeer…
  • Có một cái hay nữa là đầu tư và rút tiền từ ClikRev là không mất phí, các bạn rút bao nhiêu thì về bấy nhiêu :D
  • Hiện tại tầm 20 ngày là các bạn hồi vốn, số còn lại là lãi
Proof của mình đã rút về thành công trong vòng hơn 1h đồng hồ :
ppopop-png.48466

Mình đã nói rõ cách thức kiếm tiền trong video tại địa chỉ này :

Nguồn: Thịnh Chiến

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,486
177,012