Network clickadu Mạng Quảng Cáo Khá Tốt Tại Thời Điểm Hiện Tại.

1.0 là ngon lành rồi bạn. :D
Nếu 1.1 thì như em 100k imp thì mỗi ngày thêm được 10 đồng đỡ tiền VPS :))...
Bác cho e hỏi ngoài popup ra thì còn có thể chơi loại nào ads nào ổn nhỉ. Em pm support mà kêu banner CPM chỉ 0.02 nên không muốn chơi :(

Nếu 1.1 thì như em 100k imp thì mỗi ngày thêm được 10 đồng đỡ tiền VPS :))...
Bác cho e hỏi ngoài popup ra thì còn có thể chơi loại nào ads nào ổn nhỉ. Em pm support mà kêu banner CPM chỉ 0.02 nên không muốn chơi :(
chỉ chơi poup bác ợ. biểu ngữ rate bèo quá ko chơi.

sao rate của mình thảm quá v. đủ minpay té lẹ

Last edited:
rate popup thằng clickadu cho site 18+ giờ khoảng nhiêu vậy mn, thằng exo popup được 0.2 bèo quá ạ nên muốn chuyển net. Trước mình cũng có chơi clickadu mà thấy code nặng quá, nhảy nhiều tab và không tủy chỉnh được giống như exo nên cạch tới giờ. Với mn có net nào cho site 18+ ngon ngon nữa giới thiệu e với ạ

rate popup thằng clickadu cho site 18+ giờ khoảng nhiêu vậy mn, thằng exo popup được 0.2 bèo quá ạ nên muốn chuyển net. Trước mình cũng có chơi clickadu mà thấy code nặng quá, nhảy nhiều tab và không tủy chỉnh được giống như exo nên cạch tới giờ. Với mn có net nào cho site 18+ ngon ngon nữa giới thiệu e với ạ
Xin chào, hãy gửi tin nhắn cho tôi trên Skype hoặc Telegram.
Tôi sẽ giúp bạn thiết lập tất cả các quảng cáo để có hiệu suất tốt nhất
Telegram: @erik_work

QUA SKYPE TUI DI live:nghilovemeto2 NGON

cho nhảy tràn lan n
Như title : Mạng quảng cáo này mình test thử popup under + inpage-push cho doanh thu khá tốt
Có suport nhiệt tình. ( không như thằng phò adskeeper chát vs nó cả vài hôm nó mới reply xong có doanh thu thì bị trừ cmn mất. )
Link đăng ký https://www.clickadu.com/?rfd=TVyJ ( anh em cho mình xin cái ref nhé )

Ưu điểm net này :
+ rút tiền theo tuần ( khá ngon hơn nhiều net khác n30 )
+ Min paypal là 10$ -> đở dính scam hơn. Mình mới bị bọn phò adskeeper nó trừ hẳn gần 300$ vì lý do xàm xí đú.
p/s: Anh em đăng ký xong add site + Chat vs support để setup quảng cáo tối ưu nhất nhé. ( mình để nhảy poup under 1 cái /h + inpage-push hiện 2 cái / 15p )

anh em xem ảnh doanh thu tạm vs thanh toán bên đó nhé.
chơi web xxx được k bác

sao kỳ nhỉ
hôm nay có tới 2500 người dùng
mà chỉ có 73 lần nhảy popup là thế nào ta
3 giờ / lần nhảy popup

ai biết tại sao ko ?

sao kỳ nhỉ
hôm nay có tới 2500 người dùng
mà chỉ có 73 lần nhảy popup là thế nào ta
3 giờ / lần nhảy popup

ai biết tại sao ko ?

View attachment 186001View attachment 186002
vui lòng cho tôi biết email tài khoản của bạn, tôi sẽ kiểm tra nó với người quản lý của bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,421
169,767
Latest member
lucHo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom