Network clickadu Mạng Quảng Cáo Khá Tốt Tại Thời Điểm Hiện Tại.

Như title : Mạng quảng cáo này mình test thử popup under + inpage-push cho doanh thu khá tốt
Có suport nhiệt tình. ( không như thằng phò adskeeper chát vs nó cả vài hôm nó mới reply xong có doanh thu thì bị trừ cmn mất. )
Link đăng ký https://www.clickadu.com/?rfd=TVyJ ( anh em cho mình xin cái ref nhé )

Ưu điểm net này :
+ rút tiền theo tuần ( khá ngon hơn nhiều net khác n30 )
+ Min paypal là 10$ -> đở dính scam hơn. Mình mới bị bọn phò adskeeper nó trừ hẳn gần 300$ vì lý do xàm xí đú.
p/s: Anh em đăng ký xong add site + Chat vs support để setup quảng cáo tối ưu nhất nhé. ( mình để nhảy poup under 1 cái /h + inpage-push hiện 2 cái / 15p )

anh em xem ảnh doanh thu tạm vs thanh toán bên đó nhé.

Dịch dùng phức tạp nhưng poup clickadu vẫn ổn định nhé ae.!

Attachments

30.5 KB · Views: 217
    35.7 KB · Views: 221
Như tiêu đề do k có thời gian làm nữa e bán acc cho bác nào có nhu cầu.Web hiện có lượng traffic tự nhiên nhiều.bác nào có nhu cầu inb e
tele: @anchudb or skype : live:mr.anchuisocial

khổ quá, kiếm ngon mình mới theo, còn net vớ vẩn là next lâu rồi
ngon gì ông, tôi chơi rồi, vẫn trả đầy đủ, có tiềm năng giao tiếp tốt với support thì nó trả sớm hoặc ứng trước vẫn có nhưng về giá tiền nó trả thì bèo vl, Trước làm với nó 2 tháng mỗi tháng kiếm đc gần 200$. Đổi qua net khác tháng gần 2000$. Nói chung là bèo bọt

ngon gì ông, tôi chơi rồi, vẫn trả đầy đủ, có tiềm năng giao tiếp tốt với support thì nó trả sớm hoặc ứng trước vẫn có nhưng về giá tiền nó trả thì bèo vl, Trước làm với nó 2 tháng mỗi tháng kiếm đc gần 200$. Đổi qua net khác tháng gần 2000$. Nói chung là bèo bọt
net nào mà x10 cho tôi theo nào

Như title : Mạng quảng cáo này mình test thử popup under + inpage-push cho doanh thu khá tốt
Có suport nhiệt tình. ( không như thằng phò adskeeper chát vs nó cả vài hôm nó mới reply xong có doanh thu thì bị trừ cmn mất. )
Link đăng ký https://www.clickadu.com/?rfd=TVyJ ( anh em cho mình xin cái ref nhé )

Ưu điểm net này :
+ Min paypal là 10$ -> đở dính scam hơn. Mình mới bị bọn phò adskeeper nó trừ hẳn gần 300$ vì lý do xàm xí đú.
p/s: Anh em đăng ký xong add site + Chat vs support để setup quảng cáo tối ưu nhất nhé. ( mình để nhảy poup under 1 cái /h + inpage-push hiện 2 cái / 15p )

anh em xem ảnh doanh thu tạm vs thanh toán bên đó nhé.

Vẫn tốt nhé ae. Link đăng ký https://www.clickadu.com/?rfd=TVyJ ( anh em cho mình xin cái ref nhé )

net nào mà x10 cho tôi theo nào

Đây là thống kê tôi làm việc với adskeeper từ 11/4 đến 30/7 2020. Tổng thu nhập 3 tháng rưỡi là 400$. Ở trên tôi bảo 2 tháng kiếm gần 200$ là còn nhớ nhầm tốt cho nó đó.

Sau đó 2/8 tôi làm việc với Adsterra

Ông thấy sự chênh lệch giữa 2 net không, tất nhiên là hiện tại tôi ko làm với Adsterra nữa vì nó fix CPM kém nhiều rồi, nhưng đây là minh chứng cho thấy cái Adskeeper là NET quá cùi kiểu chăn gà mới vào ngành giống plugrush. Hiện tại thì tôi làm với Net khác tầm 280~ 300$ mỗi tuần.

View attachment 181852
Đây là thống kê tôi làm việc với adskeeper từ 11/4 đến 30/7 2020. Tổng thu nhập 3 tháng rưỡi là 400$. Ở trên tôi bảo 2 tháng kiếm gần 200$ là còn nhớ nhầm tốt cho nó đó.

Sau đó 2/8 tôi làm việc với Adsterra
View attachment 181853
Ông thấy sự chênh lệch giữa 2 net không, tất nhiên là hiện tại tôi ko làm với Adsterra nữa vì nó fix CPM kém nhiều rồi, nhưng đây là minh chứng cho thấy cái Adskeeper là NET quá cùi kiểu chăn gà mới vào ngành giống plugrush. Hiện tại thì tôi làm với Net khác tầm 280~ 300$ mỗi tuần.
Xin tên net chơi cùng với bác

Ưu điểm net này :
+ Min paypal là 50$
p/s: Anh em đăng ký xong add site + Chat vs support để setup quảng cáo tối ưu nhất nhé. ( mình để nhảy poup under 2 cái /h )

Hiện tại vẫn ổn áp cho ae Popup nhé. Thanh toán Paypal hàng tuần vào thứ 3. MIN 50$. AE tham gia nào.

Attachments

31.8 KB · Views: 98
    47.7 KB · Views: 98

Ưu điểm net này :
+ Min paypal là 50$
p/s: Anh em đăng ký xong add site + Chat vs support để setup quảng cáo tối ưu nhất nhé. ( mình để nhảy poup under 2 cái /h )

Hiện tại vẫn ổn áp cho ae Popup nhé. Thanh toán Paypal hàng tuần vào thứ 3. MIN 50$. AE tham gia nào.
Sao bác được 1.1 CPM vậy bác. Em traffic đang 100k/day nhưng CPM chỉ 1.0 :(....

Đã ref bác ạ. EM newbie mong đc chỉ giáo nhiều, bác có hội nhóm tele hay zalo gì k ạ?
đăng ký xong. add site vào. rồi nhìn góc trên cùng tay phải có sky vs mail support. bạn chat vs gui mail ngta để nhờ ngta cấu hình popup. tối ưu nên để nhảy 2 popup /h là ổn áp.

Attachments

14.4 KB · Views: 81

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week