Network clickadu Mạng Quảng Cáo Khá Tốt Tại Thời Điểm Hiện Tại.

Can I ask if popunder has any effect on SEO or does it not use the user anymore? Thanks. Popup did not say it
Chào!
Tôi là Erik đến từ Clickadu.

Cả Pop up và Pop under đều không ảnh hưởng đến SEO nếu chúng được thiết lập đúng cách. Nếu tần suất không quá cao (dưới 8 Pop / 1 giờ) hơn thì SEO sẽ không bị ảnh hưởng gì cả. Đồng thời Pop under sẽ ít làm phiền người dùng hơn, vì nó mở ra phía sau trang web của bạn.

Nhưng Số lần hiển thị có thể ít hơn vì không phải tất cả người dùng sẽ nhìn thấy quảng cáo (một số người trong số họ có thể đóng tab mà không cần nhìn vào quảng cáo)

Và đừng quên rằng bạn luôn có thể hỏi người quản lý của mình về tất cả những điều này, họ sẽ luôn trả lời tất cả các câu hỏi của bạn. :)

Nếu bạn cần bất kỳ trợ giúp nào để bắt đầu với chúng tôi, hãy gửi cho tôi tại đây hoặc trong Skype
Telegram: @erik_work

Mọi người cho hỏi cái Banner ads của ClickAdu ok không vậy? Sợ dính auto redirect như thằng Adsterra quá.

Mọi người cho hỏi cái Banner ads của ClickAdu ok không vậy? Sợ dính auto redirect như thằng Adsterra quá.
Chúng tôi không sử dụng bất kỳ chuyển hướng tự động nào từ quảng cáo biểu ngữ của mình bởi vì chúng tôi rất quan tâm đến lưu lượng truy cập biểu ngữ

Như title : Mạng quảng cáo này mình test thử popup under + inpage-push cho doanh thu khá tốt
Có suport nhiệt tình. ( không như thằng phò adskeeper chát vs nó cả vài hôm nó mới reply xong có doanh thu thì bị trừ cmn mất. )
Link đăng ký https://www.clickadu.com/?rfd=TVyJ ( anh em cho mình xin cái ref nhé )

Ưu điểm net này :
+ rút tiền theo tuần ( khá ngon hơn nhiều net khác n30 )
+ Min paypal là 10$ -> đở dính scam hơn. Mình mới bị bọn phò adskeeper nó trừ hẳn gần 300$ vì lý do xàm xí đú.
p/s: Anh em đăng ký xong add site + Chat vs support để setup quảng cáo tối ưu nhất nhé. ( mình để nhảy poup under 1 cái /h + inpage-push hiện 2 cái / 15p )

anh em xem ảnh doanh thu tạm vs thanh toán bên đó nhé.
UP tiếp mạng poup ngon bổ rẻ nào ae.

Chúng tôi không sử dụng bất kỳ chuyển hướng tự động nào từ quảng cáo biểu ngữ của mình bởi vì chúng tôi rất quan tâm đến lưu lượng truy cập biểu ngữ
Bạn là support VN của ClickAdu ? Nếu người việt thì check SKY mình nhé. làm việc vs tây dịch tiếng anh không dồng ngôn ngữ khó nc =)) để mình chuyển hỡ trợ qua việt dể nc hơn.

Chào!
Tôi là Erik đến từ Clickadu.

Cả Pop up và Pop under đều không ảnh hưởng đến SEO nếu chúng được thiết lập đúng cách. Nếu tần suất không quá cao (dưới 8 Pop / 1 giờ) hơn thì SEO sẽ không bị ảnh hưởng gì cả. Đồng thời Pop under sẽ ít làm phiền người dùng hơn, vì nó mở ra phía sau trang web của bạn.

Nhưng Số lần hiển thị có thể ít hơn vì không phải tất cả người dùng sẽ nhìn thấy quảng cáo (một số người trong số họ có thể đóng tab mà không cần nhìn vào quảng cáo)

Và đừng quên rằng bạn luôn có thể hỏi người quản lý của mình về tất cả những điều này, họ sẽ luôn trả lời tất cả các câu hỏi của bạn. :)

Nếu bạn cần bất kỳ trợ giúp nào để bắt đầu với chúng tôi, hãy gửi cho tôi tại đây hoặc trong Skype
Telegram: @erik_work

This is really bad, right?
Hehe, nhìn chán đời. Mình đặt banner thôi, mà impression cũng chả đúng nữa. Chắc cũng là đại lý của adskeeper nên thấy toàn ad bên đó.

Hehe, nhìn chán đời. Mình đặt banner thôi, mà impression cũng chả đúng nữa. Chắc cũng là đại lý của adskeeper nên thấy toàn ad bên đó.
site visit ntn mà nhìn chán thế bạn. site mình để click cũng cao chứ đâu click lèo tèo thế dc nhỉ @@~

Attachments

27.7 KB · Views: 150
site visit ntn mà nhìn chán thế bạn. site mình để click cũng cao chứ đâu click lèo tèo thế dc nhỉ @@~
Pageview của Google Analytics là 50k, của thằng này có 20k, đang đặt 2 site mà tầm 30k pageviews, google chắc 80k. Của b cũng banner hả? 300x100 hay 300x250 vậy? Mình đang tést mà chán quá. Có mấy site traffic cao hơn tính bỏ vào mà giờ vậy chắc xóa hết luôn.
Ban đầu cũng đặt popunder, với GEO như trên mà CPM toàn 0.4, .5. Mà gồ nó ko thích popunder, nên chắc ko tốt cho SEO, popup chắc ok hơn.

Last edited:
Pageview của Google Analytics là 50k, của thằng này có 20k, đang đặt 2 site mà tầm 30k pageviews, google chắc 80k. Của b cũng banner hả? 300x100 hay 300x250 vậy? Mình đang tést mà chán quá. Có mấy site traffic cao hơn tính bỏ vào mà giờ vậy chắc xóa hết luôn.
site mình visit có 10k / ngày theo thống kê GA đó. baned mình để 300x250 còn baned x100 mình ko đặt.

Chúng tôi đang làm việc chăm chỉ về định dạng biểu ngữ của mình và cả việc đếm số lần hiển thị. Nó sẽ sớm được cải thiện và chúng tôi sẽ thể hiện hiệu suất rất tốt vì tỷ lệ cpm của chúng tôi rất cao

thằng này thống kê nhìn ảo quá, rate popunder e cao, tầm ~0.8 mà 1 ngày có 15 biden nên chim cút luôn

Mình bỏ net này lâu rồi. rpm thấp lắm, không ăn thua đâu
Chào!
Tôi xin lỗi vì trải nghiệm tồi tệ trước đây của bạn với chúng tôi. Thời gian đó bạn đang làm việc là ngay sau kỳ nghỉ Tết Dương lịch (trên toàn thế giới) và ngay trước Tết Nguyên đán ở Việt Nam, vì vậy chúng tôi có nhiều nhà quảng cáo và đồng nghiệp của chúng tôi đang đi nghỉ. Ngay bây giờ rpm, cpm, ecpm của quảng cáo của chúng tôi đã tăng lên rất nhiều, vì vậy bạn nên thử vào lần khác.

Và chúng tôi cũng phát hành các biểu ngữ, ở những vị trí tốt trên trang, doanh thu cao hơn Adskeeper

Chào!
Tôi xin lỗi vì trải nghiệm tồi tệ trước đây của bạn với chúng tôi. Thời gian đó bạn đang làm việc là ngay sau kỳ nghỉ Tết Dương lịch (trên toàn thế giới) và ngay trước Tết Nguyên đán ở Việt Nam, vì vậy chúng tôi có nhiều nhà quảng cáo và đồng nghiệp của chúng tôi đang đi nghỉ. Ngay bây giờ rpm, cpm, ecpm của quảng cáo của chúng tôi đã tăng lên rất nhiều, vì vậy bạn nên thử vào lần khác.

Và chúng tôi cũng phát hành các biểu ngữ, ở những vị trí tốt trên trang, doanh thu cao hơn Adskeeper
Hãy tăng rate banner lên thì tuyệt với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,811
Latest member
nyaumeo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back