Ask Clear Cookie với sanbox làm offer

Status
Not open for further replies.

HardLive

Newbie
Reactions
284
MR
0.499
Insuree Balance
49325|500
Service Details
1|live.google11|VPS|https://mmo4me.com/threads/vps-re-nhat-live-on-dinh.87401/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Cho mình hỏi :

Về cơ bản clear cookie cũng khá giống với dùng sanbox . Vậy sao phải dùng sanbox khi làm off . ( Ko nói đến off download ) ?
Ai giải đáp giúp mình được k ?

ko làm dowload thì dùng sanbox chi X_x

Nếu bạn làm off download thì dùng sanbox , còn k làm off download thì cứ clear cookie làm như bình thường thui :)

Không đâu bạn! Dùng sandbox del content là xóa hết các thao tác trong 1 môi trường ảo thôi chứ không phải clear cookie đâu! Bạn bị nhầm rồi sao ấy! Dùng sandbox là để chống virus ( tuy virus vẫn có 1 vài loại xâm nhập từ môi trường làm việc ảo (download => chạy chương trình) sang môi trường làm việc thật) và cũng tránh cho máy tính mình tốn 1 lượng dữ liệu không cần thiết để chạy mấy chương trình down nhảm nhí đó! @@ Còn clear cookie trên trình duyệt là để ngăn ko cho 1 trang web theo dõi mình và cũng tránh làm hao tổn 1 lượng dữ liệu ko cần thết trên máy! :D

mình thấy dúng sandbox xong quet virus mà cũng có vài con nguồn từ sandbox ra. :| máy ảo hay hơn

dùng cả 3, sandbux, kết hợp với máy ảo và cc là ok, cc chắc ko thể thiếu được, còn sandbux tùy trường hợp mới dùng, làm sandbux nhanh lắm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,328
170,457
Latest member
nhanict001

Most viewed of week

Most viewed of week