Airdrop Claim token Hidollar hằng ngày đã list sàn coinmarketcap ~ 1$/hi

Rút về sàn
Hiện tại đang lock
Giá trị 1 Coin
~ 1$
Nhập Ref được gì
1$
Yêu cầu phải tuyển Ref
Không bắt buộc
Link dự án Coin
https://hi.com/Vatuno

Vatuno

Junior
Reactions
68
MR
0.293
Kiếm miễn phí 1hi ~ 1$ bằng cách điểm danh claim với dự án hi dollar
Hiện tại token đã list sàn coinmarket anh em có thể check
Link dk mình để đây: https://hi.com/Vatuno
-Bước 1: Vào Link bấm "Đăng ký với số điện thoại để KYC xác minh ( Lưu ý 1 số điện thoại chỉ đăng kí được 1 tài khoản nên anh em ko dùng bug hay cheat nhé ). Chờ hệ thống gửi tin nhắn code sau đó anh em nhập 4 số code vào để xác minh
- Bước 2: Nhập mã invite Vatuno để ủng hộ ref cho mình
- Bước 3: Chọn tên người dùng tùy ý do anh em chọn
- Bước 4: Ấn vào biểu tượng 3 dấu gạch góc trên bên phải màn hình, chọn Web app sau đó ấn vào hộp quà và nhận hi dollar thôi.
Mỗi ngày chỉ nhận được 1 lần
Anh em rảnh rỗi trong thời gian dịch này có thể tham gia free cho vui.
Hiện tại thì con token này cũng đang mở bán rồi vì mình ko rành trong khoản đầu tư nên mọi người tham khảo hold hay ko thì tùy ý nhé.
?
Giai đoạn 2 sẽ là ra app. Chúng ta sẽ Claim ngay trên app luôn. Mặc dù là dự án mới ra nhưng mình thấy có vẻ rất tốt. Lên sàn rồi mới cho CLAIM và giá lại cao không giống như những dự án đào tiền trên điện thoại gần đây.
==> Làm thế nào để rút Hi dollar.
1️⃣
Tất cả thành viên phải vượt qua KYC để sử dụng tính năng này.
2️⃣
Số tiền rút tối thiểu = 30 USD tương đương + phí mạng
3️⃣
hi Đô la có thời gian khóa, chỉ những đô la đã mở khóa mới có thể rút được. Các khoản tiền đã mở khóa được rút miễn phí trong Tài khoản linh hoạt của bạn
4️⃣
Phần thưởng hi Đô la sẽ có thời gian khóa 1 năm, đối với những Đô la cao đã mua, phần thưởng sẽ có thời hạn khóa 1 hoặc 4 năm. thời gian, bạn có thể chọn khi mua.
5️⃣
Đối với đô la cao đã mua Số đô la cao bị khóa được phát hành theo tỷ lệ trên cơ sở hàng ngày cho tài khoản Linh hoạt.
6️⃣
Đối với phần thưởng miễn phí (hàng ngày và giới thiệu) Bạn phải đợi khoảng thời gian khóa 1 năm và sau 1 năm trôi qua, đô la cao sẽ bắt đầu phát hành theo tỷ lệ hàng ngày vào tài khoản Linh hoạt của bạn, giống như cách bạn nhận được. Ví dụ: Bạn nhận được 10 đô la hôm nay, sau 1 năm nữa, bạn sẽ nhận được chúng vào tài khoản Linh hoạt của mình NẾU bạn vượt qua KYC.
Vì đây là dự án dài để hold ko phải ăn sổi nên anh em có gắng tích trữ rồi sẽ gặt được quả ngọt sau này!
Chúc tất cả các anh em thành công!

*UPDATE* : ANH EM NÀO ĐÃ VÀ ĐANG THAM GIA CLAIM ĐỒNG HI NÀY THÌ ĐANG CÓ THÊM CHƯƠNG TRÌNH AIRDROP TỪ NHÀ PHÁT HÀNH NHÉ LINK MÌNH ĐỂ Ở ĐÂY. ANH EM CÓ THỂ THAM GIA ĐỂ THỬ ĐỘ MAY MẮN CỦA MÌNH NHƯ THẾ NÀO. PHẦN THƯỞNG TỪ CHƯƠNG TRÌNH LẦN NÀY CÓ THÊ RÚT LUÔN VÀ KHÔNG BỊ LOCK NHÉ :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye:

==> https://t.me/hiAirdrop_Bot?start=Bot3043341 ( kết thúc )

UPDATE: Dự án Hidolar đã được Audit bởi certik với số điểm 86/100 nhé anh em. Dự án legit lock 1 năm và mở từ từ số hi kiếm được, thêm vào đấy là phân phối airdrop dài hạn hoặc sẽ kết thúc khi đủ nguồn cung nên anh em yên tâm chiến

Last edited:
Có vẻ trùng topic
Kèo này mình cũng mới biết thấy sơ qua chưa ai nói rõ cách rút nên cứ đăng cho m.n vào tìm hiểu cơ chế nó lock và rút như thế nào luôn :popo_bye:

Ngày mới tốt lành, ae nhớ hạn chế ra đường và phòng chống dịch thật tốt nhé :popo_bye:

Ngày mới tốt lành, ae nhớ hạn chế ra đường và phòng chống dịch thật tốt nhé :popo_bye:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,428
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom