New Claim SOL mỗi giờ một lần - nhanh tay số lượng có hạn

dangnhim

Newbie
Reactions
0
MR
0.030
Xin chào anh em, kèo claim này chắc cũng có nhiều anh em đang Claim rồi nhưng sau 1 tuần claim chay cũng gọi là được chút ít cơm cháo thì mình làm một bài cụ thể hơn chút về kèo này. Anh em nào mà chưa vào thì vào nhanh nhé vì số lượng để Claim còn chưa đến một nửa nữa (4790/10000)!

Link tham gia Claim (Link Ref):
https://www.botheringotters.com/?ref=2D9Q3oJwqUMJQuri5Jt9aJiUZ3EQpvGfEdgng6JGtwQW
No-Ref: https://www.botosystemotters.com/
Không biết ref ngoài tăng độ trust ra thì mình cũng không rõ có được gì không vì con này mình mới cày chay thôi!

Giao diện mới vào web:

Để Claim đầu tiên anh em ấn vào [ OFFER SHELTER ]
Rồi sau đó sẽ hiện lên lựa chọn ví mà anh em dùng để chứa SOL khi Claim thành công, anh em có ví nào thì chọn ví đó nhé, không thì anh em có thể tạo ngay ví bằng cách ấn vào các lựa chọn!

Sau khi kết nối vi xong anh em chỉ việc giải 1 Capcha đơn giản là Claim về thôi

Claim lặp lại sau mỗi giờ nhé anh em!

Bằng chứng:

Kinh nghiệm bản thân sau 1 tuần Claim Sol, mong giúp ích cho anh em:

+ Claim không phải lúc nào cũng được cộng SOL, có khi cả ngày mình chỉ được 3-4 lần là có SOL về ví, vì cái này theo mình nghĩ nó là dạng kiểu Airdrop random khi nào đủ 10000 phần quà thì sẽ dừng lại.

+ Độ trust của nick thấy bảo là sẽ tăng độ nhân phần thưởng nếu bạn Claim thành công, Độ trust tăng thông qua việc Ref hoặc số lượng thời gian các bạn Claim mỗi giờ như mình chơi chay Claim 72 giờ là n tăng lên mức x4 phần thưởng rồi!
+ Có thể chơi 2 tài khoản bằng cách lập 2 tài khoản twiter và 1 ví sollet, 1 ví phantom, dùng 2 trình duyệt chrome, mình chưa thử chơi thêm tài khoản nữa nên không biết nhiều hơn 2 có được không! Bên trên chỉ là proof 1 tài khoản của mình
+ Việc sử dụng 2 tài khoản nhiều khi các bạn sẽ bị khóa truy cập web 1 trong 2 thì các bạn chỉ việc xóa cookie bên trình duyệt bị chặn rồi vào lại web là xong.

Bạn nào thấy có ích thì cho mình xin 1 Ref xem thêm ref với chơi chay nó có khác bọt gì không :)))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom