Ask [ Claim ID ] Bàn luận, tìm hiểu, chia sẽ về Claim ID

krv104

Junior
Reactions
35
MR
0.126
Xin chào các Bác, em hiện tại đang tìm hiểu, tính làm reup ăn claim, mà vẫn đang gặp khó khăn trong vấn đề đăng ký nhạc (tunecore).
Hiện tại thì em đang có 1 kênh reup phim từ năm 2016 lên view tự nhiên. Và đã có tool reup.
Xin các Bác hãy cho em xin 1 nhận xét, bình luận cho em xin ít kinh nghiệm hay ý hướng đi nào là ổn với ạ.

Xin chào các Bác, em hiện tại đang tìm hiểu, tính làm reup ăn claim, mà vẫn đang gặp khó khăn trong vấn đề đăng ký nhạc (tunecore).
Hiện tại thì em đang có 1 kênh reup phim từ năm 2016 lên view tự nhiên. Và đã có tool reup.
Xin các Bác hãy cho em xin 1 nhận xét, bình luận cho em xin ít kinh nghiệm hay ý hướng đi nào là ổn với ạ.
bạn xài tool reup gì thế

mún reg đc tunecore
1> nhạc đi mua đúng chuẩn tỉ lệ 5% duyệt
2> muôn tỉ lệ duyệt cao hơn phải biết tut chiếm 70-%
việc còn lại sau khi sử dụng nếu vi phạm ngay chính sách và bị phát hiện thì tiền cho dù là 1 hay 5k $ cũng sẽ bị khóa lại ko đc nhận !

mún reg đc tunecore
việc còn lại sau khi sử dụng nếu vi phạm ngay chính sách và bị phát hiện thì tiền cho dù là 1 hay 5k $ cũng sẽ bị khóa lại ko đc nhận !
Dạ bác ơi, như hình này là đăng ký thành công chưa mà e up thử llên youtube thì cũng chưa bị dính bản quyền ạ

mún reg đc tunecore
acc mua hay reg tay b

mún reg đc tunecore
TUT phải mua hay sao vậy ạ? Mình cũng có thấy người bán nhạc có người nói cam kết duyệt....

Announcements

Forum statistics

Threads
418,508
170,598
Latest member
linhluong34321

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom