Chuyển tiền PPUS về PPVN + check verified pp

rionx239

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình có 2 vấn đề cần nhờ anh em giải đáp giúp mình.
1 . Mình có 1 acc paypal vn đã tạo từ lâu tầm 2011, đã add bank vcb vào, chưa add bất kỳ thẻ credit card nào vào cả. Và hiện tại trên trang summary của pp mình ko hiển thị là pp mình đã verify hay chưa. Có cách nào để check được status ko ạ?
2 . Hiện tại mình muốn nhận tiền từ 1 acc ppus của bạn mình bên US, ppus info thật người thật thì có cách nào để chuyển về acc ppvn của mình ko. Mình có tìm hiểu thì thấy có 2 cách là chuyển tiền bằng cách thứ nhất là cho tặng bạn bè người thân thì free, còn cách thứ 2 là tạo invoice bán hàng cho ppus để pay tiền về cho mình. Số tiền mình cần nhận về là 1000usd. Vậy thì cả 2 cách có ưu nhược điểm gì ko ạ

Nhờ các anh em giúp mình vì mình cũng newbie ko biết nhiều về cái này

1/ Chắc chắn là chưa verify, khỏi xem. Bạn vào cài đặt tìm đâu đó mục Limits (giới hạn) nó có ghi rõ là bị giới hạn hay ko giới hạn, verify thì rút và giao dịch ko giới hạn.
2/ Nếu Ppvn ít giao dịch thì xác định gửi kiểu nào cũng dễ bị limit, nhưng do tiền của ppus sạch (tiền đến từ bạn của bạn thật) thì đếch sợ, nó đòi gì up nấy thôi.
Theo tớ cứ thử tặng bạn bè người thân trước, nó bắt xác minh thì cùng lắm là xác minh người đó là ng thân.
Gửi invoice vừa mất phí, nhỡ limit nó còn bắt xác minh là bán gì, hóa đơn bán hàng các kiểu, mắc mệt.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,449
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom