Chuyển tiền giữa các tài khoản perfectmoney?

tmtm

Junior
Reactions
12
MR
0.001
Tình hình là mình có thể chuyển tiền giữa các tài khoản U của cùng 1 ID nhưng khi chuyển tiền giữa các tài khoản của các ID khác nhau thì nó cứ báo "You have insufficient funds on your account to make a transfer." mà không chuyển được.
Xin các bác giúp đỡ.

Tình hình là mình có thể chuyển tiền giữa các tài khoản U của cùng 1 ID nhưng khi chuyển tiền giữa các tài khoản của các ID khác nhau thì nó cứ báo "You have insufficient funds on your account to make a transfer." mà không chuyển được.
Xin các bác giúp đỡ.

Do cậu không đủ tiền trong tài khoản nên không chuyển được, cậu kiểm tra lại xem sao nhé. PM khi gửi có fee 0.5% người gửi chịu cậu à ^^"

Do cậu không đủ tiền trong tài khoản nên không chuyển được, cậu kiểm tra lại xem sao nhé. PM khi gửi có fee 0.5% người gửi chịu cậu à ^^"

Người nhận có tốn phí ko bác :binhsua123:

Cảm ơn bạn nhé! Quen dùng LR, giờ chuyển sang cái này cũng chưa thạo lắm. Khi nào nhiều nhiều PM nhất định sẽ bán cho bạn!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week