Tutorial Chuyên Running FootBall Mỗi kèo 10% Tỷ Lệ win 80%

Tipsovercom

Banned
Reactions
1
MR
0.000
Xin chào , các bạn muốn kiếm được $ từ bóng là thứ 1 : Phải biết chia acc ra và đánh đúng móc ngày , Thứ 2 : Không được đánh lan man dẫn đến cháy acc
Thứ 3 -14 - 04 - 2015 > Chiều nay mình sẽ nạp 500n vào tài khoản và đánh 5 kèo - mỗi mã 100n -và từ giờ đến thứ 6 hằng ngày mình chỉ đánh 5 kèo mà thôi - Mã nào chắc chắn nhất thì mình đánh - Đủ chỉ tiêu 5 kèo là nghỉ - Sau đó rút tiền ra để lại số vốn 500n để bet ngày hôm sau

Nếu mã 100% mình thấy xuất hiện thì sẽ dùng 1 nửa số tiền lãi có được bảo anh em bet mã đó . Anh em nên nhớ mình ko cần yếu tố 10% . Chỉ cần anh em sống biết điều thôi , chủ động và cũng sẽ ko nhắc lại nữa . Anh em đừng để yếu tố 10% số lãi làm chi phối - Bởi nó rất nhỏ ko đáng để anh em bận tâm ảnh hưởng đến việc vào kèo

Mình đã có mạnh thường quân đảm bảo cho mình về yếu tố tài chính rồi - Chẳng qua mình lấy tiền anh em 100n , 200n là để thấy mình mất công soi kèo và được anh em ghi nhận

Nên anh em đừng nghĩ nhiều về tiền quá - hãy nghĩ rằng mình và anh em song hành lâu dài cùng nhau và mình đem đến sự tự tin cho anh em khi bet mà anh em chưa bao giờ có được

AE cứ mỗi acc chia ra 7 phần để đánh 5 trận ngày nhé

Nếu anh em bận có thể nhận kèo qua tin nhắn cho mình .

Hôm nay sẽ post kèo cho ae theo và test thử độ kèo của mình, mình chỉ chuyên đánh running ngoài kèo khác thì không có

Hôm nay mình sẽ giúp ae chiến thắng
lấy kèo thì lên đây nhé

Last edited:
Running 14/4 :
Updating.........
bên trang kia kêu thua kèo thì refund tiền.
im hơi giờ lập topic mới định lấy tiền người khác ah.

Cu dung do doi xem tinh hinh di cau
khi nào bet ổn định 1 tuần đều ăn thì show lên ,cho người khác kiểm chứng.
lúc đó lập topic .chứ cái kiểu chỉ biết nói thì trong này nhiều đứa rồi,

hướng dẫn ăn fee thế này ai chả làm đc, để tôi hướng dẫn cho chủ thới 1 kèo win 90%, fee 5% tiền lãi thôi

ban đầu cứ gợi lòng tin cho anh em đi, rồi fee thế nào chả dc :cool::cool::cool:

hướng dẫn ăn fee thế này ai chả làm đc, để tôi hướng dẫn cho chủ thới 1 kèo win 90%, fee 5% tiền lãi thôi
ban đầu cứ gợi lòng tin cho anh em đi, rồi fee thế nào chả dc :cool::cool::cool:

Mình sẽ post cho ae theo đều ae nào theo thì add group nhé mình sẽ cho các cậu thấy độ tin cậy từ mình

post kèo đi tối nay theo phát nào :D

bên trang kia kêu thua kèo thì refund tiền.
im hơi giờ lập topic mới định lấy tiền người khác ah.
Chưa refund nữa hả bác :D chắc thằng Típovercom này chung xuồng với Tipthantai or thanhbet qua :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,437
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom