Request Chuyển paypal báo hoàn thành có Details nhưng người nhận không có

lamthaos

Senior
Reactions
74
MR
0.062
Insuree Balance
5490|100
Service Details
1||Tăng Likes|https://mmo4me.com/threads/nhan-tang-like-cho-fanpage-gia-tu-60d-like-like-that-tang-nguoi-theo-doi.328490/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Mình có Bán ít paypal, chuyển cho người ta báo hoàn thành, vô có hóa đơn hẵn hoi nhưng bên kia vẫn chưa nhận được, chờ 24h rồi mà bên kia vẫn không thấy, cho mình hỏi lý do tại sao vậy các bạn, xử lý thế nào, thank.

Chờ 24h cũng không có à
Chính xác .bạn này sell 40$ pp cho mình .mà bên mình chả nhận đc email thông báo và trong cái activity cũng chả có số tiền đó chuyển vào ???
Whats happening ????:mad:

Attachments

262.4 KB · Views: 98
:(Bây giờ chỉ sợ nó đảo ngược lại về tk chủ nhân rồi limit cả 2 đầu thì khốn,nếu bị limit thế 100% sẽ yêu cầu trình invoice của số tiền đã gửi

mình xác nhận mình là người mua của bạn này, pp mình k nhận đc số tiền đó và hiện còn bị dính review luôn rồi, tiền k thấy về, chiều ăn xác minh luôn

mình cũng bị dính tình trạng này hôm qua gửi hôm nay bên kia vẫn chưa nhận được. Đã gửi email cho pp mà chưa thấy phản hồi

paypal không nhận được nếu đúng thông tin chuyển rồi chắc pp đang nghi ngờ về nguồn tiền chuyển rồi

mình cũng bị dính tình trạng này hôm qua gửi hôm nay bên kia vẫn chưa nhận được. Đã gửi email cho pp mà chưa thấy phản hồi
hôm qua chủ nhật mà

Nghi là nguồn PP có vấn đề thôi chứ mấy hôm nay em vẫn send Pp bt

paypal không nhận được nếu đúng thông tin chuyển rồi chắc pp đang nghi ngờ về nguồn tiền chuyển rồi
hôm qua mình vẫn nhận của 2 bạn mình bt o_O tới gd này chiều ăn xác minh lun rồi

hôm qua chủ nhật mà
chủ nhật thì không send được paypal hả bạn. Mình không biết. Mình gửi từ 4h chiều qua y như bạn trên có detail nhưng đến giờ bên kia vẫn chưa nhận được tiền. Trong mail của mình cũng chưa có email chuyển tiền của hôm qua luôn. Tài khoản balance thì trừ rồi

chủ nhật thì không send được paypal hả bạn. Mình không biết. Mình gửi từ 4h chiều qua y như bạn trên có detail nhưng đến giờ bên kia vẫn chưa nhận được tiền. Trong mail của mình cũng chưa có email chuyển tiền của hôm qua luôn. Tài khoản balance thì trừ rồi
;-_- k có vụ chủ nhật k gửi đc nhá

send được, ý mình là mail support cậu gửi ấy, hình như t7 cn nó ko làm việc

send được, ý mình là mail support cậu gửi ấy, hình như t7 cn nó ko làm việc
không hôm nay tớ mới gửi mal. Chán quá ko biết tiếng anh mà call nó. Thường bao lâu nó rep mail mình thế

a e qua hộ tớ cái topic của tớ bên ngoài với

Announcements

Forum statistics

Threads
418,508
170,598
Latest member
linhluong34321

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom