Waiting for Answer Chuyển nhầm usdt, cần tìm chủ nhân ví hihi

quocquyen

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
543
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Chào các bạn mình có gửi nhầm vào ví này hơn 500$ bro nào biết chủ ví hoặc là chủ ví cho m xin lại có hậu tạ nhé
thanks a e đã ghé qua topic
1MYo6DcUe6wUba4mwdgYNLd84fjFqYY2Hs

khả năng lấy lại của bác hợi bị khó,Hy vọng chủ nhân là một người lương thiệm thì bác thớt có cơ may lấy lại được tiền.

500$ của bác đã bay theo trận Ác-hen tối qua rồi nhé.

ví này minh lưu và đặt tên chắc từ thời gà gô mới tập mua bán chủ quan k xóa đi, nãy lag ck nhầm hihi

đen thật ô khách mua đúng 13 tr @@

tối nay bạch thủ 13 nhá anh em

Chào các bạn mình có gửi nhầm vào ví này hơn 500$ bro nào biết chủ ví hoặc là chủ ví cho m xin lại có hậu tạ nhé
thanks a e đã ghé qua topic
1MYo6DcUe6wUba4mwdgYNLd84fjFqYY2Hs
ha ha ví của mềnh:D

cho em rút lại lời nói vui,nào giờ em chỉ biết ví btc+ltc+pm+paypal+payza chứ chưa biết mặt mũi thằng usdt ra sao,lần đầu tiên thấy nó giống ví btc nên chém gió thôi và em cũng chẳng biết ví usdt nằm ở đâu nữa.thớt và ae đừng ném đá em nhé:(

cho em rút lại lời nói vui,nào giờ em chỉ biết ví btc+ltc+pm+paypal+payza chứ chưa biết mặt mũi thằng usdt ra sao,lần đầu tiên thấy nó giống ví btc nên chém gió thôi và em cũng chẳng biết ví usdt nằm ở đâu nữa.thớt và ae đừng ném đá em nhé:(
lên phường trình bày, ko nói nhiều :D

Đợt này coin sml hết. Chỉ có những ai hold usdt này là trụ đc, nhưng mà cũng xui cái là ko lỗ nhưng éo có lời. Cơ mà usdt riết fee cao quá.

Đợt này coin sml hết. Chỉ có những ai hold usdt này là trụ đc, nhưng mà cũng xui cái là ko lỗ nhưng éo có lời. Cơ mà usdt riết fee cao quá.
b tạo tk ở binnance fee có 3.4$ thôi

Chia buồn cùng thớt .

chia buồn cùng bác,chứ kèo này khó lấy lại

thớt chuyển vào thêm 100$ để ng ta có đủ phí chuyển lại 500$ nào :D

em thấy topic có chữ hihi ở title : Chuyển nhầm usdt, cần tìm chủ nhân ví hihi
em cứ tưởng bác tìm được người rồi, vào mới thấy vẫn còn đang tìm :confused:

cho dù chủ nhân họ cũng ko biết ví họ đâu ví dài vậy ai nhận ra nổi, ông nên dùng Ctr-F và search những người giao dịch là ra.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,492
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom