Waiting for Answer Chuyển khoản không có nội dung, chủ tài khoản không xuất hiện

Status
Not open for further replies.
@kunqs11 bạn nói bạn xác định tiền đã mất và anh Lờ cũng đã cạch mặt bạn, tức là ko chơi với bạn nữa, sẵn bạn đi spam trên facebook tru tréo @quocquyen thì sao bạn ko làm như vậy luôn với cái anh Lờ đó đi vì mọi việc sai trái tới giờ này đều do cái anh Lờ mà ra chứ @quocquyen có làm tội làm tình gì bạn đâu.

Còn nếu ko dám đụng chạm anh Lờ đó thì bạn có thể bật mí khe khẽ cho anh em ở đây biết thanh niên có tên với ký tự đầu quyến rũ đó là ai không? Đó mới là cái chìa khóa giúp bạn lấy lại tiền nhanh chóng chứ ko phải ngồi đây cãi nhau, bắt bẻ nhau từng câu từng chữ đâu, nó càng làm mọi việc đi xa và rối thêm mà thôi.

@quocquyen bạn nên cho cái hẹn giải quyết rõ ràng, ví dụ đến 15/09 vẫn chưa nhận dc sao kê có dấu đỏ của bank hoặc đơn thư khiếu nại gì gì đó thì sẽ xử lý để chốt cho xong. Còn cách xử lý thì theo mình bạn nên trả về agri, nó xử lý sao thì xử, nó ko nhận thì ra công an làm cái giấy nhận dc tiền ko biết của ai chuyển và nhờ họ cho hướng giải quyết, họ ko giải quyết được thì cứ giữ đấy chờ có ai khiếu nại, ko nên ủng hộ từ thiện hay forum gì cả.
a mod rất khó cho em. vì em ra ngân hàng làm việc có xác thực từ a cùi lâu lắm rồi n nó cứ khất lần, giờ em rất khó vì cảm giác như em kẹt ở giữa, ngày ngày em còn làm việc nữa, xong lại xách mông ra chờ hỏi bọn agri, mà a biết ra các ngân hàng khác đã lâu, ra agri thì nó cùi bắp như nào mà, e làm gì đều có báo a cùi rõ ràng

giờ 1 là mang tiền ra trả agribank
còn ko đc thì phải cho ngta cái hẹn để giải quyết.
chứ ko thể im im ko cho 1 cái hẹn cụ thể rồi lại bảo đòi xung quỹ mmo.
trung gian mà việc này k giải quyết đc thì nghỉ cho r !

cảm ơn 3 bạn cmt phía trên mình, các bạn chịu khó kéo lên đọc các update bên trên vì sao k thanh toán dc nhé
ơ đây minh cung nói lại luôn
- đã ra báo agri hoàn lại n họ k nhận vì ck nhanh na-pas chưa xác định đc ai ck tới
- để im thì úp lên đây làm gì /

Attachments

• cứ ck cho em.jpg
    cứ ck cho em.jpg
    133.2 KB · Views: 71
cảm ơn 3 bạn cmt phía trên mình, các bạn chịu khó kéo lên đọc các update bên trên vì sao k thanh toán dc nhé
- đã ra báo agri hoàn lại n họ k nhận vì ck nhanh na-pas chưa xác định đc ai ck tới
View attachment 102021
vậy ông thông báo hold tiền 1 tháng. trong 1 tháng ai ko nhận thì sẽ chuyển cho ku kia. vì nó có nhiều chứng cứ chứng minh đc số tiền đó của nó nhất !
nếu là tòa án thì tòa án cũng sẽ xử như vậy thôi !

View attachment 102021
ông cũng đừng lấy lí do sợ là tiền bẩn, bla bla ... thấy nó sai vl, giống như đang cố tìm cái lí cùn để làm khó ng khác vậy !

ông cũng đừng lấy lí do sợ là tiền bẩn, bla bla ... thấy nó sai vl, giống như đang cố tìm cái lí cùn để làm khó ng khác vậy !
Thánh này clone nick vô gây war nữa àh
Chắc chính là ông kia chứ gì

Đóng góp phương án 3 bước cho @quocquyen@kunqs11 giải quyết:

1. Bác Trung lên Hà Giang gặp mặt trực tiếp bác Quyền. (Mang theo các loại giấy tờ tùy thân cmnd, gplx, sổ hộ khẩu, giấy chứng nhận tạm trú (hoặc thường trú) tại địa phương của mình, có chữ ký và mộc CA,... Càng nhiều giấy tờ thì càng đỡ rắc rối nhé, có thể khi làm việc CA sẽ yêu cầu).
2. Bác Quyền lên UBND hoặc CA xã/ phường sắp xếp với anh xã đội trưởng hoặc anh nào tương tự.
3. Bác Trung làm cái cam kết sao 2 bản, có chữ ký 3 bên Trung, Quyền và nhân chứng, có sự hiện diện cả 3 bên trong lúc làm việc. (Bác Quyền cứ quay video lại nếu cảm thấy cần thiết.)

Xong giao tiền, anh em cafe vui vẻ. Xong!

Đừng bắt bác Quyền phải lên Hà Nội tới lui, họ đã hỗ trợ ra Bank và lên CA để yêu cầu được chuyển ngược tiền lại nhưng không được rồi.
Và Quyền đã từ chối gd ban đầu, bác Trung vẫn phớt lờ chuyển vào. Và tiếp tục mắc lỗi liên tiếp thứ 2 là không có nội dung ck.

Nên bác sắp xếp lên HG 1 chuyến là hợp lý rồi. :)
Nếu bận không lên được, thì Quyền vẫn đang hold tiền ở đó, khi nào rảnh đi du lịch lên HG thì gọi điện hẹn trước gặp cũng không muộn.

Last edited:
Đóng góp phương án 3 bước cho @quocquyen@kunqs11 giải quyết:

1. Bác Trung lên Hà Giang gặp mặt trực tiếp bác Quyền. (Mang theo các loại giấy tờ tùy thân cmnd, gplx, sổ hộ khẩu, giấy chứng nhận tạm trú (hoặc thường trú) tại địa phương của mình, có chữ ký và mộc CA,... Càng nhiều giấy tờ thì càng đỡ rắc rối nhé, có thể khi làm việc CA sẽ yêu cầu).
2. Bác Quyền lên UBND hoặc CA xã/ phường sắp xếp với anh xã đội trưởng hoặc anh nào tương tự.
3. Bác Trung làm cái cam kết sao 2 bản, có chữ ký 3 bên Trung, Quyền và nhân chứng, có sự hiện diện cả 3 bên trong lúc làm việc. (Bác Quyền cứ quay video lại nếu cảm thấy cần thiết.)

Xong giao tiền, anh em cafe vui vẻ. Xong!

Đừng bắt bác Quyền phải lên Hà Nội tới lui, họ đã hỗ trợ ra Bank và lên CA để yêu cầu được chuyển ngược tiền lại nhưng không được rồi.
Và Quyền đã từ chối gd ban đầu, bác Trung vẫn phớt lờ chuyển vào. Và tiếp tục mắc lỗi liên tiếp thứ 2 là không có nội dung ck.

Nên bác sắp xếp lên HG 1 chuyến là hợp lý rồi. :)
Nếu bận không lên được, thì Quyền vẫn đang hold tiền ở đó, khi nào rảnh đi du lịch lên HG thì gọi điện hẹn trước gặp cũng không muộn.

cách của bạn hợp lý. giải quyết cho xong chứ cứ vào fb lại thấy vụ này., mà tính thì tò mò kéo hết commetn đọc mất bao nhiêu thời gian công việc.

Nói 1 câu công bằng với đời :
Chuyển tiền ko đủ thông tin -> lỗi của họ và có mọi cách để cố giải quyết theo yêu cầu TG
TG bảo nghi ngờ là " nghi ngờ " -> méo có chứng cứ để khẳng định. ngay cả bắt tụi bán dâm cũng phải bắt tại trận cơ mà. Cố tình delay thì TG có dấu hiệu chiếm đoạt tài sản or " mượn tạm" để xài, méo biết TG giàu có cỡ nào nhưng 30tr ko phải 3 trăm nghìn đồng.
Vậy,
bác chuyển tiền làm cam kết, 2 bên gặp nhau có CA xác nhận. TG trả tiền cho họ và mọi thứ về sau liên quan nguồn gốc tiền này ko chịu trách nhiệm. Chỉ đơn giản như thế thôi.....sao phải làm khó nhau?
-> Toàn bộ quá trình thấy TG làm to sự việc và trì hoãn giải quyết.

thôi thì 50/50 TG giữ 1 nữa trả 1 nữa thì vui cả làng

Nói 1 câu công bằng với đời :
Chuyển tiền ko đủ thông tin -> lỗi của họ và có mọi cách để cố giải quyết theo yêu cầu TG
TG bảo nghi ngờ là " nghi ngờ " -> méo có chứng cứ để khẳng định. ngay cả bắt tụi bán dâm cũng phải bắt tại trận cơ mà. Cố tình delay thì TG có dấu hiệu chiếm đoạt tài sản or " mượn tạm" để xài, méo biết TG giàu có cỡ nào nhưng 30tr ko phải 3 trăm nghìn đồng.
Vậy,
bác chuyển tiền làm cam kết, 2 bên gặp nhau có CA xác nhận. TG trả tiền cho họ và mọi thứ về sau liên quan nguồn gốc tiền này ko chịu trách nhiệm. Chỉ đơn giản như thế thôi.....sao phải làm khó nhau?
-> Toàn bộ quá trình thấy TG làm to sự việc và trì hoãn giải quyết.
thực ra n cmt của bạn k biết nên chửi k nữa! trì hoãn? thế nào là tri hoãn, số fone nv ngân hàng và công an tiếp nhận hồ sơ tôi đều gửi bên ô cùi cả, k biết thì đọc các cmt bên trên

*** liên quan nhưng ông quyền cũng chầy cối khăng khăng mình đúng
- Tiền bẩn hoặc lừa đảo sẽ có người report không sớm thì muộn
- Ông request sao kê từ internet banking ra là được hoặc teamview, rồi lại đòi thêm dấu đỏ từ bank bla bla... Mịa làm như mỗi ông làm trung gian thì ông thích làm gì cũng đúng @@

Vote ông nên từ bỏ cái mác đó đi thì hơn :))

- Ông request sao kê từ internet banking ra là được hoặc teamview, rồi lại đòi thêm dấu đỏ từ bank bla bla... Mịa làm như mỗi ông làm trung gian thì ông thích làm gì cũng đúng @@

n thằng như mày nên vote a cùi vào ban mẹ nick đi
mấy cái mày nói nta làm từ đời tống rồi, k dc thì mới tới mức này
còn ai làm?
a cùi làm! thằng dở hơi thể hiện k đúng chỗ!

ngu làm trò !

n thằng như mày nên vote a cùi vào ban mẹ nick đi
mấy cái mày nói nta làm từ đời tống rồi, k dc thì mới tới mức này
còn ai làm?
a cùi làm! thằng dở hơi thể hiện k đúng chỗ!
Tao chả làm gì sai cả :)) đúng rule forum, ông thì cứ anh Cùi anh cùi :))
Mày đọc lại từ đầu xem bao nhiều comment ủng hộ cách làm việc này

Tao chả làm gì sai cả :)) đúng rule forum, ông thì cứ anh Cùi anh cùi :))
Mày đọc lại từ đầu xem bao nhiều comment ủng hộ cách làm việc này
:)) nó có cho team cái đờ bờ! nc lắp não vào đi b. Nó cho team thì xong từ phút mốt rồi!
vì quá nhiều thăng sida dạng như mày nên tao cân hết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,318
170,445
Latest member
Lucdolax7

Most viewed of week