Waiting for Answer Chuyển khoản không có nội dung, chủ tài khoản không xuất hiện

Status
Not open for further replies.
Có sao kê rồi thì refun cho người ta thôi. Vòng vo nhì nhằng làm gì nữa.
kéo lên đọc hết đi rồi cmt nhá bạn! n cmt kiểu này để thể hiện điều gì

lý do là ô chủ tk tech kia k chịu hợp tác với minh và ô đổi tiền kia, thực ra minh và ô kia đã ngồi lại nc cung bt như a e k có xịch mích hay gì mà bảo dìm nhau này nọ, cái này có a cùi làm chứng
tóm lại là bác thớt giải quyết sao rồi cả 2 đã ra công an chưa ạh ?

tóm lại là bác thớt giải quyết sao rồi cả 2 đã ra công an chưa ạh ?
tóm lại là ô kia ô bảo chờ ô ấy -_- ck lại ngay thằng kia k giúp thì ô ấy k nhận dc tiền
còn xếp cùi bảo rút ra nộp cho agri
khách bảo đừng ck vào tech, hãy ck vào vcb cho em, bla bla
a cùi hiện k chấp nhận sao kê từ tech của b kia cung cấp vì không có mộc, và k có cmnd đi kèm
là em lai fai chờ

bla bla bla :p tình hình sao rồi mấy bác cũng hóng vụ này cho biết mùi biết vị chứ cái này coi bộ không đơn giản:D

Cứ chờ có đủ điều kiện liên quan như @Cuibap yêu cầu là ổn mà, cứ nhờ các thánh có nhiều exp là ổn nhất.
Chúc thớt mau lấy lại được tiền luôn.
Mà trước h mình chuyển khoản toàn ko ghi chú gì hết thấy đúng tên ng nhận là dc r ==" có sao hok nhỉ :oops:
Mà công nhận dù tiền sạch cũng chả mún liên quan tới công an.
Bạn mà chuyển tiền gáng sao kê đầy đủ vs cung cấp cmnd như dc iu cầu ấy là dc mà, công khai xíu có sao đâu ;)
Mà cái này ko liên quan rikvip hay bet đâu mấy cái đó iu cầu cao lắm gần như toàn bộ thông tin giấy tờ cung câp phải liên quan tới tên tk bank ấy. ;)

Chuyện đơn giản mà tốn tài nguyên thật , ai cũng thoải mái 1 tý thì tốt biết mấy

rắc rỗi quá làm gì. Bên chuyển tiền là họ chuyển nhầm cho b, giờ cứ refund lại bank, họ có nhận được hay không là việc của họ. Cứ có giấy tờ đã refund lại bank chuyển nhầm là ok.
Còn cứ rắc rối thế này chẳng qua là nghĩ cho bên chuyển tiền nhận được hay k, tiền của họ họ k dám ra nhận thì phải chịu, cái tội đã bảo k giao dịch cố tình chuyển, chuyển lại k chuẩn form, lại tố cáo này nọ, thì việc gì phải tình vs chả nghĩa, cứ rule mà làm thôi.
Chứ giờ họ đòi chuyển thẳng tiền từ bank b sang bank họ, làm gì có chuyện đó.

ở đâu ra cái nguyên tắc đó vậy :)) có sao kê rồi thì giả lại cho người ta. Bày đặt công an :)) Nếu vậy, Từ xưa đến giờ chắc có cả ngàn vụ trung gian mang tiền ra công an rồi :)) Có sao kê rồi thì giả người ta, cay cú éo gì
sao rồi bấy lâu k thấy ông bạn cmt, mời ô bạn cho hướng giải quyết ?

Rèund cho họ là xong mà, thoải mái đi sau bạn sau bạn có bị vậy họ cũng giúp lại mà

Rèund cho họ là xong mà, thoải mái đi sau bạn sau bạn có bị vậy họ cũng giúp lại mà
rf vào vcb cho họ hay trr lại agri cho agri hoàn về tech b ?

rf vào vcb cho họ hay trr lại agri cho agri hoàn về tech b ?
Nếu xác nhận đúng rồi nên gửi họ , ban làm vậy sau ko ai dám giao dịch đâu vs ở đời sau bạn có chuyển nhầm hay gì có gặp ai họ gửi lại bạn, làm rắc rối chi tội họ

Nếu xác nhận đúng rồi nên gửi họ , ban làm vậy sau ko ai dám giao dịch đâu vs ở đời sau bạn có chuyển nhầm hay gì có gặp ai họ gửi lại bạn, làm rắc rối chi tội họ
nếu ck thẳng chọ họ : dính tiền scam ai chịu cho tôi
nếu ck thẳng về agri cho ngân hàng tự gq: họ kì kèo k đồng ý, ngày ngày nt max mệt mỏi! cả tôi với a cùi đều mệt với kiểu spam sms đó

còn tôi cung k mong chờ các vj khách làm việc kiểu cố tình đẩy gd không có nd gây khó khăn mất thời gian cho 3 bên

oh, vẫn chưa tới hồi kết. hóng kq chứ ý kiến riêng thì thớt nên gq sớm vì nó ảnh hưởng nhiều thứ mà trực tiếp nhất là khách hàng của thớt chắc họ sẽ hạn chế hoặc ngại gd dần dần... còn tiền có sạch hay bẩn nếu muốn làm tới cùng thì thớt ra CA làm 1 bản tường trình rồi bàn giao toàn bộ cho CA thôi.

oh, vẫn chưa tới hồi kết. hóng kq chứ ý kiến riêng thì thớt nên gq sớm vì nó ảnh hưởng nhiều thứ mà trực tiếp nhất là khách hàng của thớt chắc họ sẽ hạn chế hoặc ngại gd dần dần... còn tiền có sạch hay bẩn nếu muốn làm tới cùng thì thớt ra CA làm 1 bản tường trình rồi bàn giao toàn bộ cho CA thôi.
sạch hay bẩn gì cũng vậy,tài khoản nào chuyển tới thì trả về đó là khỏe nhất,khỏi ai nói ai hết

sạch hay bẩn gì cũng vậy,tài khoản nào chuyển tới thì trả về đó là khỏe nhất,khỏi ai nói ai hết
refund về agri thì họ kỳ kèo các kiểu phải về vcb rồi sao ,

Theo mình hướng giải quyết tốt nhất là khách chuyển cho bạn từ bank nào thì bạn trả lại bank đó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,220
170,367
Latest member
iwinappclub
Back
Top Bottom