Waiting for Answer chuyển 300$ pm nhưng không thấy chuyển tiền lại

Status
Not open for further replies.

conglapbt1

Junior
Reactions
32
MR
0.071
chiều 10/11/2013 , mình giao dịch bán 300$ với quangdx( nick mmo) thanh toán vcb . topic của mình đây : http://mmo4me.com/threads/511-pm-rate-20-7-mua-chiu-phi-vcb.130477/
mình đã chuyển 300 pm cho ông đó , nhưng chuyên xong không thay ông đó trả lời và gọi điện thì điện không được, đây là log chat minh chat yahoo : quangptu và bằng chứng mình chuyển pm cho ông đó

Attachments

177.1 KB · Views: 235
    177.4 KB · Views: 191
    171.7 KB · Views: 169
  • chuyen pm.png
    chuyen pm.png
    153 KB · Views: 140
Last edited:
Chắc là cậu lại thấy cái bảo hiểm của người ta nên vội vàng tiền ngay chứ gì? Số tiền của mình còn lớn hơn cả tiền bảo hiểm của người ta. Cậu sơ suất quá. Yahoo phát nữa xem thế nào?

thead xem kỹ xem. f2 lên xem log chat có đúng tên k nhé.. 300$ mà bác sơ ý quá

kia mà bình tĩnh cái đã. có thể người ta gặp trục trặc j đó chưa pm lại

Xác nhận Perfect money: U5318458 là của @quangdx. Mọi người chờ @quangdx vào trả lời. Những comment có tính kính động sẽ bị xóa và BAN!

minh chat dung nguoi roi ban , nick yahoo : quangptu , trong nick mmo : quangdx , ong nay con cofrim topic cua minh nua ma

4rum này nhiều scammer thế nhỉ.
mà có câu nói bất hủ
"THiếu thận trọng nguy hiểm hơn thiếu hiểu biết"

chủ thear cần post thêm proof chuyển PM nha

minh chat dung nguoi roi ban , nick yahoo : quangptu , trong nick mmo : quangdx , ong nay con cofrim topic cua minh nua ma
thế bạn chỉnh lại tiêu đề thành quangdx đi . tiêu đề của bạn là quangqx kia

Xác nhận Perfect money: U5318458 là của @quangdx. Mọi người chờ @quangdx vào trả lời. Những comment có tính kính động sẽ bị xóa và BAN!

theo mình nghĩ mod nên banned tạm thời nick quangdx để tránh trường hợp nếu thật sự quangdx là scammer thì sẽ ko scam người khác được nữa, chứ để vậy thì nguy hiểm cho các bạn khác

P/s: ông quangdx này hay bận việc nên mình nghĩ ông ko phải là scammer đâu, thớt bớt lo chút

có thể bác ý có vấn đề gì đó. cứ đợi xem. chắc k có gì xảy ra đâu. chúc thớt may mắn

theo mình nghĩ mod nên banned tạm thời nick quangdx để tránh trường hợp nếu thật sự quangdx là scammer thì sẽ ko scam người khác được nữa, chứ để vậy thì nguy hiểm cho các bạn khác

P/s: ông quangdx này hay bận việc nên mình nghĩ ông ko phải là scammer đâu, thớt bớt lo chút
cái này ban quản trị cũng phải có trách nhiệm liên lạc với đối tượng đó. cầm tiền bảo hiểm của người ta rồi không lên ngồi đó chờ hồi âm.

sinh ra cái trò bảo hiểm hại người:D
bảo hiểm ko nói lên đc điều gì nó chỉ hạn chế đc thiệt hại khi tài khoản đó scam thôi, quan trọng vẫn là bản thân member thôi nếu cảm thấy có rủi ro thì cứ nhờ trung gian thôi :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,061
Latest member
minhboss

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week