Help Chuột bạch đã vào Teambuildvn

Mình đang ở trong group 1 của teambuild đây
Vì mình có con nhỏ và công việc hay phải đi tỉnh nên chưa kiếm được 1 xu nào từ teambuild
nhưng đấy là tại mình và thấy bạn khương support rất nhiệt tình
Các bạn có thấy ai trong teambuild xưng tên vào ném đá ko (giả dụ làm ăn kiểu chộp giật thì cũng mất miẹ nó 25$ rồi tội gì mà ko vào chửi đổng lên cho thiên hạ biết)
toàn những thành phần nghe nói rồi em có thằng bạn vào rồi bla bla bla
thằng bạn của bạn là ai xưng tên coi
đúng là cái thói trâu buộc ghét trâu ăn

Mình đã qua group 2 và hiện tại vẫn đang sử dụng cả 2 group, group 1 sử dụng đc 2 tháng rồi nhưng vẫn ko đóng thêm đồng nào cả. Nói chung mình thấy feedback cũng nhiều rồi, bạn nào thấy bắt đầu làm af khó khăn quá thì cứ tham gia. Còn bạn nào thấy mình có thể làm tự search google đc thì càng tốt, không cần phải mất tiền làm gì. Còn muốn proof thì có proof đây:

ý em là nó cũng quan trọng nhưng không xứng đáng với số tiền bỏ ra hằng tháng bạn à :( đó là cái cảm nhận của mình , đôi khi với lý do không support hết được , mình nghĩ đã thu tiền hàng tháng thì phải có 1 đội ngũ để phục vụ chứ số tiền đóng đó mà làm ăn không chuyên thì cũng hơi khó
mình ở đó đóng tiền có 1 đầu lần thôi mà bạn , làm gì có đóng tiền hàng tháng như bạn của bạn ??

Mình tham gia được hơn 1 tháng chưa được đồng nào nhưng vẫn quyết định chuyển sang nhóm 2

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,299
170,426
Latest member
zzbaozoz

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom