New Chương trình nhận thưởng và những dự án Tiềm Năng 2022 - Đã kiểm chứng

Akizo9x

Junior
Reactions
141
MR
0.910
Sự kiện nhận quà từ giao dịch với sàn giao dịch mới dành cho mọi người thích kiếm Token miễn phí tiềm năng.
Với sàn này AE đăng ký để nhận những ưu đãi sự kiện diễn ra hàng ngày , Sàn mới nên rất tiềm năng nhé .
AE tham gia chi tiết tại đây >> Tham gia Ean để nhận Token miễn phí cơ hội kiếm $$$ rất ngon .

LƯU Ý QUAN TRỌNG KHI ĐỒNG HÀNH CÙNG TEAM X .

Những dự án mình giới thiệu mọi người đã được Team mình tham gia và đã được kiểm duyệt về sự uy tín và chất lượng nạp/rút .
Có rất nhiều dự án hình thức kiếm tiền từ các dự án Team mình tham gia và chia sẻ .

- ĐIỀU KIỆN CẦN KHI THAM GIA DỰ ÁN CÙNG TEAM X .

+ Bạn nên có thiết bị di động thông minh , hoặc máy tính để tiện trong quá trình thao tác và thực hiện.
+ Bạn nên chuẩn bị những giấy tờ cần thiết khi tham gia các dự án cần sự xác minh ( CMTND , CCCD , BLX , Partpor... ) Tùy vào yêu cầu của mỗi dự án.
+ Bạn nên chuẩn bị một số vốn nhỏ từ 20$ - 100$ để tham gia xoay vòng với các dự án yêu cầu nạp để nhận thưởng.
Có những dự án sẽ yêu cầu bạn giữ số tiền của bạn trong 30 ngày hoặc có thể bạn rút về luôn vẫn được nhận thưởng tùy vào từng dự án.
Lưu ý : Bạn có thể tham gia các dự án Miễn phí và không phải bỏ bất kỳ vốn đầu tư nào , điều này là quyền lựa chọn của bạn .
Những dự án Team mình chia sẻ đều đã được kiểm duyệt nên bạn có thể yên tâm về vấn đề này .

- THAM KHẢO MỘT SỐ DỰ ÁN ĐANG HOT TẠI ĐÂY .

+ Sàn giao dịch uy tín nhiều ưu đãi khuyến mại : MEXC GLOBAL , BYBIT , GOKUMARKET , P2PB2B , XT , HOTBIT , COINEX ....
+ Website kiếm Coin Miễn Phí : FINA AUTO CLAMR , PIPEFLARE ...
+ Ví giao dịch cho phép Staking : CAKE DEFI , NEXO ...
+ Ví nhận Coin khi tham gia kiếm Token miễn phí , Chắc bạn không thể không có đó là : FAUCETPAY ..
+ Tài khoản để bạn có thể tham gia các dự án nước ngoài , nhận $$ và gửi $$ đó là : PAYPAL ...

Cám ơn bạn theo dõi và đồng hành cùng Team ..
Để biết thêm thông tin chi tiết bạn có thể tham khảo dự án Team đang làm tại đây >> DỰ ÁN TIỀM NĂNG 2022 - TEAM X .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,817
Latest member
copaamerica2024

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom