Chương trình đào tạo newbie miễn phí 2 member/ tuần.

3ntrangpt

Junior
Reactions
194
MR
0.000
Blog đào tạo: blog.incentway.com
Có gì mọi người cứ hỏi trong blog mình sẽ trả lời nhé

Chào các bạn
Mình nhận đào tạo newbei, mỗi tuần mình nhận 2 người. Đào tạo xong 1 tuần mình sẽ đào tạo tiếp 2 người nữa cứ vậy.
Chú ý là mình chỉ đào tạo 2 người và chỉ trong thời gian một tuần thôi. Khi xong bạn có thể làm site offer mình hoặc làm của ai đó tùy.

Nội dung đào tạo
Hướng dẫn cài đặt và sử dụng Sock, roboform, firefox …. các công cụ cần thiết để làm offer.
Hướng dẫn lập robo, email, tool lập info và cách làm các loại offer usa như email submit, surveys.

Yêu cầu:
1) Chưa biết gì về offer
2) ấn nút thanks :D
3) reply ở đây với nick yahoo.
Mình sẽ chọn người theo thứ tự reply ở đây và chat hoặc email để xem người đó cần bên mình đào tạo không.
Danh sách mình sẽ cập nhật thường xuyên trong topic này.

Sau 1 thời gian suy nghĩ mình quyết định sẽ miễn phí hoàn toàn chương trình đào tạo này, mọi người sẽ không phải đóng bắt cứ hoàn tiền nào. Bên mình sẽ đào tạo miễn phí cho các bạn.
Mình sẽ làm blog và soạn bài viết đưa lên cho mọi người đọc và làm. Có thắc mắc gì các bạn có thể hỏi trên blog, yahoo hoặc email mình sẽ trả lời nếu chưa hiểu bên mình sẽ teamview hướng dẫn. Do số lượng sẽ đông nên ko thể đào tạo 1 người dạy 1 người được nên phải dùng đến cách này.

Mình sẽ quay lại trong thời gian tầm 1 tuần nữa sau khi xong tài liệu và làm blog co mọi người.

Offer hiện ra khó khăn hơn trước nhiều nên đòi hỏi các bạn phải kiên trì và kiên trì. Trước mình định dùng học phí để thục đẩy các bạn và nâng cao chất lượng đào tạo bằng việc đòi hỏi support hỗ trợ từng người. Nhưng nhiều người không tin vào mục đích của mình thì mình dùng cách này không quan tâm sát cho từng người được nhưng các bạn kiên trì thì sẽ được.

Nếu mọi việc diễn ra tốt đẹp, mình cũng sẽ tạo ra chương trình đào tạo admin cho mọi người với cách này. Và tất nhiên là hoàn toàn miễn phí. Với 8 năm trong nghề offer mình có bao nhiêu kinh nghiệm sẽ share cho các bạn. Cả cách traffic thực và cheat.
Tất cả mọi người cũng tiến.

Ai đã đóng tiền pm mình mình send lại tiền nhé.

http://mmo4me.com/showthread.php?11...i-danh-cho-member-chua-biet-lam-offer-Newbies

Last edited by a moderator:
................................................................................................................

Last edited by a moderator:
Mình đào tạo kiến thức cơ bản thôi. Chứ không phải đào tạo thành pro đâu nhé. Chỉ tuyển newbie thôi.

trước khi các bạn bắt tay vào thì hãy xác định "mình có thể làm gì? Khả năng của mình thì được bao nhiêu? Sau bao lâu sẽ thành công?" những cái này ko phụ thuộc vào người thầy mà phụ thuộc vào chính trò. trong 1 lớp, cũng những thầy cô ấy nhưng lại cho ra những h.s hoàn toàn khác biệt :)

Anh em hãy cẩn thận nhé khi thấy các triệu chứng làm tiền thì hãy ngưng ngay vì tên này mới gia nhập mmo thui với lại hắn có 1 topic vừa bị ném đá dữ dội http://mmo4me.com/showthread.php?11...-biet-lam-offer-Newbies&p=2502767#post2502767
Nếu không có dấu hiệu làm tiền thì hãy cứ học

mình cũng cùng ý kiến với cậu nhưng người ta free gòi thì cứ học - làm ko dc cũng ko sao mà kakakak:binhsua113:

trước khi các bạn bắt tay vào thì hãy xác định "mình có thể làm gì? Khả năng của mình thì được bao nhiêu? Sau bao lâu sẽ thành công?" những cái này ko phụ thuộc vào người thầy mà phụ thuộc vào chính trò. trong 1 lớp, cũng những thầy cô ấy nhưng lại cho ra những h.s hoàn toàn khác biệt
Hãy để lũ trẻ trải sự đời cùng lắm mai mốt sẽ có mấy topic report thui nhưng chúng sẽ có được những kinh nghiệm vô giá chúng ta đã già rồi

Anh em hãy cẩn thận nhé khi thấy các triệu chứng làm tiền thì hãy ngưng ngay vì tên này mới gia nhập mmo thui với lại hắn có 1 topic vừa bị ném đá dữ dội http://mmo4me.com/showthread.php?11...-biet-lam-offer-Newbies&p=2502767#post2502767
Nếu không có dấu hiệu làm tiền thì hãy cứ học
Chính vì bị ném đá quá nhiều nên thớt mới lập ra topic miễn phí..........người ta có lòng như thế mà cậu cứ đi theo cẩn thận với người ta thế

Announcements

Forum statistics

Threads
420,803
172,876
Latest member
JimCarr3y

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back