Chương trình 6: Thiên tài chia sẻ

Riêng cái Group facebook thì admin nên chấp nhận tất cả các group đi vì group về coin thì cực ít với lại số lượng thành viên k đc nhiều
mình có những group số lượng vài trăm nghìn thành viên. Post vào đó chẳng phải hiệu quả hơn rất nhiều sao?
Cứ gì phải group về coin đâu !
đếm sơ sơ 1 list gần 2k group facebook trên 1k thành viên mà bảo ít .

1 tiếng nữa Mozo bắt đầu bán rồi. Nhiều dự án vài tiếng, vài ngày bay vèo để xem dự án này thế nào. Nếu bán hết trước dự tính thì xem như chương trình này cũng kết thúc sớm nhĩ.

1 tiếng nữa Mozo bắt đầu bán rồi. Nhiều dự án vài tiếng, vài ngày bay vèo để xem dự án này thế nào. Nếu bán hết trước dự tính thì xem như chương trình này cũng kết thúc sớm nhĩ.
Ủa em tưởng nó chia đều ra mỗi ngày chỉ bán giới hạn số lượng nhất định như mấy con khác thôi chứ??

shin bảo dự án kèo dài 10 ngày mà .
share làm sao hết đc

AE ai mua ico ko :popo_boss:

Ủa em tưởng nó chia đều ra mỗi ngày chỉ bán giới hạn số lượng nhất định như mấy con khác thôi chứ??
Nó đâu ghi giới hạn gì đâu bác.

shin bảo dự án kèo dài 10 ngày mà .
share làm sao hết đc
Mục đích dự án này giới thiệu nhiều người biết để mua. Nếu nó bán hết trước thì còn đâu cho người khác mua nữa. Dự án này đâu chỉ có mỗi forum mình đối tác nhiều forum khác nữa mà. Nếu hot thì hết trước thời gian bán là bình thường. Nói chung để admin vào xác thực xem thế nào.

được cái fb là dễ mà khổ nổi nó khoá :)))

được cái fb là dễ mà khổ nổi nó khoá :)))

tưởng dễ nhưng ko dễ :v
Chào các bạn !
Các bạn có thể dùng nhiều tài khoản FB khác nhau để đăng bài nha .

Để join group nhanh các bạn có thể đổi Avatar nữ xinh gái nha , nhớ để chỉ friend xem được TimeLine để chủ group ko phát hiện FB clone nha ,
Thân !

Em vừa vào check thì thấy mod @thaikhanghn đã duyệt từ chối khá nhiều bài trên reddit và cả các link fb..mặc dù em check lại thì thấy tất cả các link vẫn còn, chưa có link nào bị xóa. Vậy thì lý do mod đã từ chối là gì nhỉ?

- Mod nào đi qua xem giúp em lý do với :popo_cry::popo_cry:

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,349
170,470
Latest member
themanh24

Most viewed of week

Most viewed of week