Chương trình 2: Chuyên gia chữ kí & Avatar

Mod ơi ở group Junior mình k thể thay chữ ký theo yêu cầu dc
vì nhóm Junior chỉ có 1 dòng chữ ký còn theo yêu cầu topic thì hơn 1 dòng rồi
Bạn thử copy code này vào chữ ký xem sao nha, nếu vẫn không được thì chụp lỗi giúp mình, cám ơn bạn.
Code:
[CENTER]
Kiềm tiền cùng [B]MOZO [/B]| Đi shopping [B]"ngó" [/B]được tiền | Tham gia ngay tại: [URL]https://mmo4me.com/threads/mozo-di-shopping-ngo-duoc-tien.367150/[/URL]
[/CENTER]

Haha vừa hôm nay em cũng thấy signature campaign của dự án này trên bitcointalk, được quản lý bởi yahoo62278. Xem lại tại nhớ tên quen quen thì hóa ra đã có trên mmo :p

Đây là dự án mình đã bỏ rất nhiều công sức để mang về cho Members nên mình chỉnh sửa lại phần thưởng để hợp lý hơn với những gì các bạn bỏ ra nha:

MMO4ME:
  • Junior member: $5/week
  • Senior member: $10/week
  • Hero: $25/week
  • Legendary: $40/week
  • Ancient: $70/week

Chúc các bạn kiếm được thật nhiều tiền

Haha vừa hôm nay em cũng thấy signature campaign của dự án này trên bitcointalk, được quản lý bởi yahoo62278. Xem lại tại nhớ tên quen quen thì hóa ra đã có trên mmo :p

Đây là lý do mà mọi người nên vào nhận Tokens sớm, vì nếu không ai muốn lấy thì mình sẽ buộc phải mang trở lại bên đó.

Đây là dự án mình đã bỏ rất nhiều công sức để mang về cho Members nên mình chỉnh sửa lại phần thưởng để hợp lý hơn với những gì các bạn bỏ ra nha:

MMO4ME:

Đây là lý do mà mọi người nên vào nhận Tokens sớm, vì nếu không ai muốn lấy thì mình sẽ buộc phải mang trở lại bên đó.
Dự án ngon và tiền thưởng dành cho các members cũng ngon rồi

anh em tham gia nhiệt tình thôi, lên đỉnh cùng Mozo nào

Chào các bạn,

Do có một số sơ xót trong quá trình lên kế hoạch nên mình buộc phải đổi lại thông tin như sau:

MMO4ME:
  • Hero: $20/week
  • Legendary: $30/week
  • Ancient: $50/week

Yêu cầu:
  1. Nhận tối đa là 30 người
  2. Avatar và chữ kí phải giữ liên tục trong suốt quá trình bạn tham gia
  3. Phải Post được ít nhất 28 posts/week
  4. Phải Post những bài viết có giá trị, không SPAM
  5. Bài Post phải có trên 20 chữ
  6. Những ai có ít hơn 28 posts/week sẽ bị loại ra khỏi danh sách tham gia chương trình này và không nhận được gì cả
  7. Trong quá trình tham gia, nếu bạn lên Group mới thì bạn sẽ được tính tiền thưởng theo Group cuối cùng bạn có

Thân

MMO4ME:

Cám ơn tâm huyết của a Shin rất nhiều. Đây là chương trình đầu tiên trên 4rum. A e cháy hết mình đi.

Chào các bạn,

Do có một số sơ xót trong quá trình lên kế hoạch nên mình buộc phải đổi lại thông tin như sau:

MMO4ME:
  • Hero: $20/week
  • Legendary: $30/week
  • Ancient: $50/week

Yêu cầu:
  1. Nhận tối đa là 30 người
  2. Avatar và chữ kí phải giữ liên tục trong suốt quá trình bạn tham gia
  3. Phải Post được ít nhất 28 posts/week
  4. Phải Post những bài viết có giá trị, không SPAM
  5. Bài Post phải có trên 20 chữ
  6. Những ai có ít hơn 28 posts/week sẽ bị loại ra khỏi danh sách tham gia chương trình này và không nhận được gì cả
  7. Trong quá trình tham gia, nếu bạn lên Group mới thì bạn sẽ được tính tiền thưởng theo Group cuối cùng bạn có

Thân
cho em hỏi là cái này Junior member không được nhận $/week ạ
và phải post ít nhất 28 post/week ở trên forum mmo4me của mình ạ

Em đăng ký đổi Avatar và Chữ kí tại MMO4ME với ạ
Thanks admin

Em góp ý chút là các bác báo cáo link post của CT 2 thì nên copy ở đây để các mod và admin dễ check

Em lên Senior Member rồi , giờ em thay đổi chữ ký thì có được vào nhóm Senior Member không mấy anh , lúc em đăng ký em chỉ là Junior Member :D

Em lên Senior Member rồi , giờ em thay đổi chữ ký thì có được vào nhóm Senior Member không mấy anh , lúc em đăng ký em chỉ là Junior Member :D
  • Trong quá trình tham gia, nếu bạn lên Group mới thì bạn sẽ được tính tiền thưởng theo Group cuối cùng bạn có

Update cách tham gia Chương trình 2, từ ngày 25/6/2018, các bạn thay Avatar chữ ký rồi đăng ký để giữ chỗ nhé.

Cách tham gia:
  1. Bạn đặt Avatar Chữ ký tương ứng với Group của mình.
  2. Điềm thông tin vào Form sau:
  3. Hiện tại đã đủ 30 lượt đăng ký, nên khi bạn điền vào Form xong sẽ được nằm vào danh sách chờ, khi có người bị loại, mình sẽ duyệt theo thứ tự các bạn tiếp theo để đưa vào danh sách CT2.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,229
170,371
Latest member
hoainamdasd
Back
Top Bottom