Chương trình 2: Chuyên gia chữ kí & Avatar

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,291
MR
49.083

Chào các bạn,

Đây là chương chương trình không quá xa lạ với hầu hết mọi người. Và rồi chúng ta sẽ tạo lên một làn sóng kiếm tiền đơn giản mới. Và đây là thông tin tham gia:
  1. Đổi Avatar và Chữ kí tại MMO4ME:
  2. BitcoinTalk:
    • Coming soon

Với mỗi Website trên, các bạn sẽ nhận được như sau:
  1. MMO4ME:
    • Senior member: $10/week
    • Hero: $20/week
    • Legendary: $30/week
    • Ancient: $50/week
  2. BitcoinTalk:
    • Coming soon

Cách tham gia:
  1. Bạn đặt Avatar Chứ ký tương ứng với Group của mình.
  2. Nếu bạn chưa có Profile trong danh sách ( tab Profile ) thì điền Profile MMO4ME:
  3. Điền thông tin vào Form sau:
  4. Theo dõi quá trình của bạn tại đây:
Hiện tại đã đủ 30 lượt đăng ký, nên khi bạn điền vào Form xong sẽ được nằm vào danh sách chờ, khi có người bị loại, mình sẽ duyệt theo thứ tự các bạn tiếp theo để đưa vào danh sách CT2.

Thời gian của chương trình:
  • Bắt đầu: bây giờ
  • Kết thúc: 30/07/2018
Bạn có thể yêu cầu rút tiền ở đây: https://mmo4me.com/threads/3-trieu-mozo-tokens-yeu-cau-rut-tien.369990/

Nếu có thắc mắc bất cứ điều gì thì các bạn có thể Reply tại đây.

Chúc các bạn kiếm được thật nhiều tiền,
Cryptocurrency Group

PS: Các bạn những ai muốn hiểu thêm về dự án có thể tham khảo ở đây: https://mmo4me.com/threads/mozo-di-shopping-ngo-duoc-tien.367150

Last edited by a moderator:
done - chương trình 2

@Shin mình góp một chút cái avata để nền màu đen này nhìn nó ko được nổi cho lắm

Mình có cập nhật mẫu chữ ký cho từng Group, các bạn tham gia chương trình 2 vui lòng cập nhật theo mẫu nhé. Nếu có lỗi xảy ra hãy báo lại lỗi tại topic này nhé.

Cám ơn các bạn.

Mình có cập nhật mẫu chữ ký cho từng Group, các bạn tham gia chương trình 2 vui lòng cập nhật theo mẫu nhé. Nếu có lỗi xảy ra hãy báo lại lỗi tại topic này nhé.

Cám ơn các bạn.

SMod xem lại chỗ này, hình ảnh không hiển thị

@wwwcuongit @Haily : 2 bạn cập nhật lại chữ ký theo Rule mình mới update nhé. Cám ơn 2 bạn.

28 post/ week mà có 7$ cho senior :)) có vẻ quá chua. làm bên forum tây còn cao hơn mấy lần á :v

Đang tính tham gia mà nghe bạn nói... cho tớ xin vài chương trình bên tây đc ko?

Update Rules:
  • Trong quá trình tham gia, nếu bạn lên Group mới thì bạn sẽ được tính tiền thưởng theo Group cuối cùng bạn có

28 post/ week mà có 7$ cho senior :)) có vẻ quá chua. làm bên forum tây còn cao hơn mấy lần á :v
nếu đồng chí tham gia mà thấy ít thì đồng chí cố phấn đấu lên mức max đi sao phải xoắn :D
đừng so sánh TA với TÂY, nhiều cái khập khiễng lắm :confused:

@wwwcuongit Bạn edit lại chữ ký cho phù hợp với Group nha.

Đang tính tham gia mà nghe bạn nói... cho tớ xin vài chương trình bên tây đc ko?
bitcointalk thôi c :v
nếu đồng chí tham gia mà thấy ít thì đồng chí cố phấn đấu lên mức max đi sao phải xoắn :D
đừng so sánh TA với TÂY, nhiều cái khập khiễng lắm :confused:
chuẩn men :v

Mod ơi ở group Junior mình k thể thay chữ ký theo yêu cầu dc
vì nhóm Junior chỉ có 1 dòng chữ ký còn theo yêu cầu topic thì hơn 1 dòng rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,764
Latest member