Tutorial Chúng tôi kiếm tiền trên kênh YouTube của mình hoặc quảng cáo kênh đó

Hashshashins

Newbie
Reactions
1
MR
0.100
Chúng tôi tăng số lượt xem, lượt thích, lượt không thích, người đăng ký và nhận xét trên YouTube một cách nhanh chóng và an toàn

Làm thế nào để làm nó:

Theo liên kết: Quảng cáo video của bạn trên YouTube

Như một phần thưởng chào mừng, khi bạn bắt đầu chương trình lần đầu tiên, mỗi người dùng mới nhận được 70 điểm trên số dư.

Kích hoạt tài khoản của bạn bằng một địa chỉ email đã đăng ký

Về chương trình

Chương trình KruTube ở chế độ tự động:

tăng số lượt xem cho các video YouTube;

đặt lượt thích và không thích;

thêm người đăng ký;

thêm nhận xét bằng bất kỳ ngôn ngữ nào trên thế giới;

thích bình luận.

Công việc được thực hiện theo nguyên tắc trao đổi hành động lẫn nhau với những người sử dụng chương trình khác. Sau khi thêm liên kết vào video của bạn, chúng được đưa vào một danh sách chung và ngay lập tức có sẵn để những người tham gia hệ thống còn lại xem tự động. Đồng thời, bản sao chương trình của bạn bắt đầu hiển thị từng video của những người dùng khác. Đối với mỗi lượt xem do chương trình thực hiện, số dư của bạn được bổ sung thêm +2 điểm.

Các tính năng chính
Tất cả lượt xem, lượt thích, lượt đăng ký và bình luận đều do người trực tiếp thêm vào.
Hoạt động miễn phí.
Sử dụng nguyên tắc tải xuống-chạy-kết quả. Không có đăng ký và bảng câu hỏi.
Chương trình có giao diện người dùng đơn giản, trực quan và tiện lợi.
100% tỷ lệ giữ chân người xem cho các video có thời lượng bất kỳ.
Tất cả các chuyển đổi video là bên ngoài (từ Facebook và Vk.com).
Hoạt động ổn định và được hỗ trợ hàng ngày kể từ năm 2015. Hôm nay cũng vậy.

Chương trình không yêu cầu cài đặt.

Để làm việc với chương trình, bạn cần có tài khoản (kênh) của riêng mình trên YouTube. Lượt xem sẽ diễn ra thay cho anh ta. Bạn hoàn toàn có thể sử dụng tài khoản chính của mình, nhưng chúng tôi khuyên bạn nên tạo một tài khoản riêng. Không khó chút nào, đã có hướng dẫn chi tiết từ YouTube.

Cách trao đổi ánh nhìn này rất an toàn và tự động.

Rất hiệu quả.

Câu hỏi thường gặp (FAQ)

- Tại sao phải đăng nhập YouTube để làm việc với chương trình?

Thay mặt tài khoản của bạn, các lượt thích và đăng ký video của những người dùng khác sẽ được thực hiện. Nếu không đăng nhập vào tài khoản YouTube của bạn, không thể thích và đăng ký. Bạn có thể sử dụng tài khoản chính của mình, nhưng tốt hơn nên tạo một tài khoản mới, riêng biệt.

-Chương trình có truyền mật khẩu vào đâu đó không?

Không. Chương trình không thu thập hoặc chuyển mật khẩu từ tài khoản YouTube.

-Tôi có thể sử dụng máy tính khi video đang tự động phát không?

Có, chương trình có thể được thu nhỏ, và nó sẽ không can thiệp.

-Tôi có thể chạy hai chương trình cùng một lúc không?

Bạn có thể, nhưng chỉ với các thông tin đăng nhập YouTube khác nhau. Chúng tôi ngay lập tức thấy hai bản sao hoạt động cùng lúc với cùng một thông tin đăng nhập đối với các yêu cầu tới máy chủ và chúng tôi thực sự không khuyến khích điều này.

-Tôi có thể chuyển điểm từ người dùng sang người dùng không?

Có, bạn có thể: bằng cách chuyển số nhận dạng của chương trình của bạn, bạn chuyển cùng với nó số dư điểm kiếm được trong hệ thống.

Tôi tích điểm trong hệ thống và bán chúng cho mọi người với giá thấp hơn giá hệ thống bán.

Chỉ cần gửi email cho tôi.

Toyry

MMO4ME - Helper
Reactions
280
MR
0.985
Chào bạn! Mong bạn không tạo nhiều topic trùng lặp nội dung nữa, nếu vẫn là 1 chủ đề thì hãy update tại topic này của bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
377,078
145,313
Latest member
tuananh4198

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week