Chung tay bình ổn giá WMZ!

vipphuong

Banned
Verified
Scammer
Reactions
429
MR
0.418
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
đang tồn 30k mà chưa muốn sell ra. chắc mai mốt làm Ex quá( mua vào: 21, bán ra: 21.5 được ko ta)

Suzune

Verified
Reactions
555
MR
0.000
đang tồn 30k mà chưa muốn sell ra. chắc mai mốt làm Ex quá( mua vào: 21, bán ra: 21.5 được ko ta)
vụ này hay nà :)), nếu nhắm làm đc thì bạn cứ làm. Để giá đó là bạn lấy hết khách lun đó

hakara

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Bạn nói cũng hay đấy. Nhưng bạn làm ex bạn cũng biết làm ex rủi ro rất cao. Điển hình vụ LR sập thiệt hại là rất lớn, chưa kể có thể dính dáng tới pháp luật. Người ta phải đánh liều để đứng ra quy đổi cho các bạn thì họ cũng muốn có được 1 khoản lợi nhuận xứng đáng để bù đắp rủi ro có thể xảy ra bất cứ lúc nào.
VD như PM nó sập lúc bác Shin đang ôm 36k ấy :))
hoặc là bác Shin bị công an đập tội kinh doanh không phép, hỗ trợ rửa xiền ấy :))

Lúc đó các bác cũng chỉ nói dc "Chia buồn cho sự ra đi của 1 ex tốt" thôi :))

Reactions
202
MR
0.000
Bạn nói cũng hay đấy. Nhưng bạn làm ex bạn cũng biết làm ex rủi ro rất cao. Điển hình vụ LR sập thiệt hại là rất lớn, chưa kể có thể dính dáng tới pháp luật. Người ta phải đánh liều để đứng ra quy đổi cho các bạn thì họ cũng muốn có được 1 khoản lợi nhuận xứng đáng để bù đắp rủi ro có thể xảy ra bất cứ lúc nào.
hoặc là bác Shin bị công an đập tội kinh doanh không phép, hỗ trợ rửa xiền ấy :))

Thím lại clone nick ah

CA hốt thì mất nó vài chục chai thui, mà từ khai thiên lập địa tới giờ có exchanger nào bị hốt chưa, pác Shin thì giá mua vào bán ra cũng tương đối hợp lý, còn 1 số cờ hó thừa nước đục mà uống, 1$ ăn chênh lệch gần 3k, cầu trời uống nước đục có ngày đau bụng

Người ta có lòng tốt thì nên nhận, chứ ko nên phủ đầu ng` ta như thế. Dù sao WMZ nó cũng có thể chuyển sang tiền thật như PP nên dù có ôm cũng chả sợ bị sập như LR và PM đâu. Nếu nó mà sập thì cái Bank Việt....gì gì đó chả nhớ phải sập trước vì nó hợp tác với Webmoney mà, nói chung việc Z mất giá là ko thể có. Người ta chỉ thu mua giá đúng thôi mà, mún làm ex nhỏ thì cứ việc đ.ký với Admin Shin rồi đóng bảo hiểm là xong, cần gì nói nặng nhau. Còn ai mún bán thì bán, mún mua thì mua quyền của ng` ta

BuyLR

Senior
Reactions
701
MR
0.441
Follow me on Facebook Chat with me via Skype

Những kẻ mà phải clone nick để comment thì xxx, nick chính đâu?

P.S: Lần sau comment dựa cột mà nghe. LR tuổi gì mà so sánh với PM, mà PM tuổi gì mà so sánh với WMZ vậy cậu?

Topic đang nói về WMZ thì nên ví dụ về WMZ ấy.

Ví dụ như WMZ nó sập => khỏi ví dụ, PM nó cấm US, WMZ có cấm không? Việt Nam còn có bank đỡ đầu, còn khai trương ra WMV.

Topic bàn luận đến giá, chứ không có bàn luận đến rủi ro của ex lần sau dựa cột mà nghe.

Kiểu này là ném đá chính cống nè, người ta đã không ưa cứ "trơ mặt" vào comment. Cậu ủng hộ thì comment ủng hộ, cậu ko ủng hộ thì thôi cứ việc bán vs giá đó, topic này ko phải là nơi để clone nick vào comment giải thích thiệt hơn, làm loãng topic.

Mình lập topic để nêu ra lý do vì sao WMZ giá 21 mà ko giảm như PM, và muốn anh em chung tay bình ổn giá. Khi nào mà mình nói đến "các bạn thử nghĩ xem ex làm vậy có đúng ko?, ....đại loại như thế thì mới vào comment nhé clone. Tiêu đề rất rõ, cậu mù chữ hay sao mà ko phân biệt đc "chung tay" nó khác với "thảo luận" điểm nào mà vào comment phân tích ex thiệt hại ra sao? Hay cậu nằm trong số exchanger nhỉ?

Để mình thử suy luận tý nhé, xem có đúng ko.
- Cái topic này rõ ràng là đang kêu gọi mọi người ôm hàng, đừng bán với giá thấp => Rất rõ, đây là quyền lợi chung của member đang xài WMZ, nó ảnh hưởng thu nhập. Vậy nên chẳng lý do gì họ lại đi clone nick comment như cậu cả.
- Những người sell giá thấp, chạm vào lòng tự ái => Cũng chẳng phải, nếu tăng giá họ cũng có lợi, chẳng việc gì họ đi clone comment như cậu cả.
- Những kẻ vô công rỗi nghề, ko phải việc của mình mà cứ thích làm AH, thích đi chém tùm lum, từa lưa => Cũng có thể, những loại này thường hay đi comment như cậu. Không xài WMZ mà cứ như là mình đang xài vậy.
- Các exchanger, admin exchanger site => Cũng có thể, thường cũng dễ đi clone nick comment như cậu vậy.

Clone nick chỉ có một nguyên nhân: Nói ra những vấn đề mà nick chính ko thể nói, người ta gọi là kẻ sống 2 mặt.

Vậy cậu rơi vào 2 trường hợp trên.

Last edited by a moderator:
Những kẻ mà phải clone nick để comment thì xxx, nick chính đâu?

P.S: Lần sau comment dựa cột mà nghe. LR tuổi gì mà so sánh với PM, mà PM tuổi gì mà so sánh với WMZ vậy cậu?

Topic đang nói về WMZ thì nên ví dụ về WMZ ấy.

Ví dụ như WMZ nó sập => khỏi ví dụ, PM nó cấm US, WMZ có cấm không? Việt Nam còn có bank đỡ đầu, còn khai trương ra WMV.

Topic bàn luận đến giá, chứ không có bàn luận đến rủi ro của ex lần sau dựa cột mà nghe.

Kiểu này là ném đá chính cống nè, người ta đã không ưa cứ "trơ mặt" vào comment. Cậu ủng hộ thì comment ủng hộ, cậu ko ủng hộ thì thôi cứ việc bán vs giá đó, topic này ko phải là nơi để clone nick vào comment giải thích thiệt hơn, làm loãng topic.

Mình lập topic để nêu ra lý do vì sao WMZ giá 21 mà ko giảm như PM, và muốn anh em chung tay bình ổn giá. Khi nào mà mình nói đến "các bạn thử nghĩ xem ex làm vậy có đúng ko?, ....đại loại như thế thì mới vào comment nhé clone. Tiêu đề rất rõ, cậu mù chữ hay sao mà ko phân biệt đc "chung tay" nó khác với "thảo luận" điểm nào mà vào comment phân tích ex thiệt hại ra sao? Hay cậu nằm trong số exchanger nhỉ?

Để mình thử suy luận tý nhé, xem có đúng ko.
- Cái topic này rõ ràng là đang kêu gọi mọi người ôm hàng, đừng bán với giá thấp => Rất rõ, đây là quyền lợi chung của member đang xài WMZ, nó ảnh hưởng thu nhập. Vậy nên chẳng lý do gì họ lại đi clone nick comment như cậu cả.
- Những người sell giá thấp, chạm vào lòng tự ái => Cũng chẳng phải, nếu tăng giá họ cũng có lợi, chẳng việc gì họ đi clone comment như cậu cả.
- Những kẻ vô công rỗi nghề, ko phải việc của mình mà cứ thích làm AH, thích đi chém tùm lum, từa lưa => Cũng có thể, những loại này thường hay đi comment như cậu. Không xài WMZ mà cứ như là mình đang xài vậy.
- Các exchanger, admin exchanger site => Cũng có thể, thường cũng dễ đi clone nick comment như cậu vậy.

Clone nick chỉ có một nguyên nhân: Nói ra những vấn đề mà nick chính ko thể nói, người ta gọi là kẻ sống 2 mặt.

Vậy cậu rơi vào 2 trường hợp trên.

những kẻ sống 2 mặt , thừa nước đục mà uống thì là ai thì mọi người cũng biết rồi

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
mọi người dừng hoạt động đình công lại, giá ngay lập tức lại giảm :))

Vậy theo các bạn có nên đình công tiếp ko nhỉ, chúng ta hùng hổ, họ nhân nhượng, chúng ta nhân nhượng họ lấn tới.

alien300

Hero
Reactions
1,087
MR
0.000
thì mọi người hài lòng với giá đó và bắt đầu bán ào ào nên các admin site ko cần tăng lên nữa.
ảnh hưởng toàn mmo vn ko biết ai đc lợi đây.

tiếp tục hưởng ứng phong trào găm hàng ko bán.... để 21k quay trở lại !!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week