• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Announce Chức năng bình chọn độ tín nhiệm cho các Members

Chào các bạn,

Để xây dựng một Account có số điểm tương đối khá, các bạn nghĩ sẽ mất trong bao nhiêu lâu. Và một cựu thành viên có số điểm bình chọn khá cao thì bạn nghĩ có nên SCAM hay không? Còn nếu bạn sử dụng Account này để SCAM thì chúng ta dường như không thể biết được. Đúng như cha ông ta có câu "Lòng người khó đoán".

Theo mình thấy giờ nước Việt Nam của chúng ta cũng đã phát triển lên nhiều, dịch vụ thì được mở ngày càng dày đặc, sự cạnh tranh ngày càng gay gắt. Vì thề mọi người rất coi trọng uy tín của mình cả trên Internet lẫn ngoài đời. Vì chỉ có uy tín mới có thể giúp các chủ dịch vụ đứng trụ được lâu trên thương trường. Vì lý do này mà chúng ta có thể bớt được một chút lo lắng về những chủ dịch vụ lâu năm. Nhưng cảnh giác vẫn là điều nên làm để tự bảo vệ chính mình.

Thế nên tại sao chúng ta ngay bây giờ không loại bỏ những thành viên xấu ngay từ bây giờ để ngôi nhà MMO4VN của chúng ta ngày càng hoàn thiện hơn. Chúng ta hãy cùng đồng tâm hiệp lực, cùng xây dựng một ngôi nhà MMO. Mỗi người góp sức một ít, thì bảo đảm trong một thời gian ngắn nữa thôi chúng ta sẽ có một môi trường MMO4VN không còn sợ bị SCAM như ngày nào. Vì tất cả các chủ dịch vụ không tốt đã được chúng ta loại bỏ ngay từ ban đầu.

Hệ thống này theo mình thấy nó sẽ giúp đỡ mình rất nhiều trong việc lựa chọn dịch vụ cho mình và cho mọi người khác.

BQT MMO4VN
Thân
[/LEFT]
Đoạn văn rất hay, rất thuyết phục. Ủng hộ Shin

admin làm cái này hay quá.gud gud.cái tâm lý thà đi nhậu bỏ 1-2 triệu ko tiếc chứ bị lừa 10-20k nó cũng uất ức cả đêm là ko trảnh khỏi.
mong rằng tình trạng scam sẽ giảm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back
Top Bottom