Chúc mừng sinh nhật VIP vansutuyduyen, Hero choijonbi và vantu19000

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,322
MR
49.206
Chào các bạn,

Chúng ta cùng chung vui chúc mừng ngày sanh thần của VIP @vansutuyduyen thành viên nổi bật cả Forum ^^, Hero @choijonbi@vantu19000 ngày hôm nay ?! Chúc bạn thêm tuổi mới thêm nhiều niềm vui, nhiều thành công, và kiếm được thật nhiều tiền nha.

Mình đã gửi một món quà nhỏ đến VIP @vansutuyduyen, Hero @choijonbi. Còn @vantu19000 hẹn bạn thời gian gần nhất nha. Mọi người cùng gửi lời chúc đến bạn ấy nào ?

BQT MMO4ME,
Thân

PS: Những ai chưa rõ vì sao có Topic này thì có thể tham khảo ở đây nha: https://mmo4me.com/threads/chuong-trinh-mung-sinh-nhat-cac-thanh-vien-mmo4me.420079/

Chúc mừng sinh nhật @vansutuyduyen :popo_boss:, một thành viên có rất nhiều cống hiến cho forum
chúc sếp Huy tuổi mới thành công nhiều hơn nữa ?

Nay có lộc vui, thấy lại tin topic sinh nhật, có 2 đồng chí chúc mừng (không tính đồng chí @Shin tạo #1) nên tặng tượng trưng ngày sinh của mình, mỗi đồng chí đều nhận được 10.2 MR từ mình.

Chúc all 1 năm mới luôn có sức khỏe và "TRÁI THUA HÀM" :popo_beauty:

Nay có lộc vui, thấy lại tin topic sinh nhật, có 2 đồng chí chúc mừng (không tính đồng chí @Shin tạo #1) nên tặng tượng trưng ngày sinh của mình, mỗi đồng chí đều nhận được 10.2 MR từ mình.

Chúc all 1 năm mới luôn có sức khỏe và "TRÁI THUA HÀM" :popo_beauty:
sếp lúc nào cũng tạo bất ngờ cho người khác ấy nhỉ, hihi.

Ổng đúng với cái tên của mình thật tùy duyên. Kaka

Tặng tượng trưng cho đồng chí 1.02 MR vì 2 chữ TÙY DUYÊN :)

Chào các bạn,

Chúng ta cùng chung vui chúc mừng ngày sanh thần của VIP @vansutuyduyen thành viên nổi bật cả Forum ^^, Hero @choijonbi@vantu19000 ngày hôm nay ?! Chúc bạn thêm tuổi mới thêm nhiều niềm vui, nhiều thành công, và kiếm được thật nhiều tiền nha.

Mình đã gửi một món quà nhỏ đến VIP @vansutuyduyen, Hero @choijonbi. Còn @vantu19000 hẹn bạn thời gian gần nhất nha. Mọi người cùng gửi lời chúc đến bạn ấy nào ?

BQT MMO4ME,
Thân

PS: Những ai chưa rõ vì sao có Topic này thì có thể tham khảo ở đây nha: https://mmo4me.com/threads/chuong-trinh-mung-sinh-nhat-cac-thanh-vien-mmo4me.420079/
cảm ơn admin rất nhiều. Chúc mọi người năm mới sức khỏe, thành công!

Nay mới thấy topic này. Dịp Tết lu bu quá nhưng có chúc sinh nhật riêng cho VIP rồi :)

quà đâu, quà đâu :popo_beat_brick:

ủa, sao giờ mới thấy topic này nhỉ
Quá muộn, nhưngcũng chúc mừng sinh nhật các bạn. Chúc các bạn tuổi mới, năm mới nhiều may mắn và thành công :popo_burn_joss_stick:

hôm nay em mới vào lại diễn đàn mới thấy topic này @@ chúc mừng sinh nhật anh Huy ạ chúc anh có nhiều sức khỏe, an khang thịnh vượng, vạn sự như ý ạ, chúc anh tiêu dao tháng ngày giống như trên facebook của anh viết ạ @@
Phòng chát của ID 8888 : https://mmo4me.com/chat/room/8888.12/
Pass :
-=Stripped Content=-

hôm nay em mới vào lại diễn đàn mới thấy topic này @@ chúc mừng sinh nhật anh Huy ạ chúc anh có nhiều sức khỏe, an khang thịnh vượng, vạn sự như ý ạ, chúc anh tiêu dao tháng ngày giống như trên facebook của anh viết ạ @@

Đệt, TIÊU DAO là 3 năm trc mà, năm nay chỉ TIÊU BINH thôi :popo_ah:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,508
170,597
Latest member
tonyphan98

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom