Chúc mừng sinh nhật teavivian

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,324
MR
49.210
Chào các bạn,

Chúng ta cùng chung vui chúc mừng ngày sanh thần của Hero @teavivian ngày hôm nay ?! Chúc bạn thêm tuổi mới thêm nhiều niềm vui, nhiều thành công, và kiếm được thật nhiều tiền nha.

Mình đã gửi một món quà nhỏ đến bạn rồi. Mọi người cùng gửi lời chúc đến bạn ấy nào ?

BQT MMO4ME,
Thân

PS: Những ai chưa rõ vì sao có Topic này thì có thể tham khảo ở đây nha: https://mmo4me.com/threads/chuong-trinh-mung-sinh-nhat-cac-thanh-vien-mmo4me.420079/

Chúc cho ai đó đọc tin này :popo_smile:
Mừng vui luôn đến vạn điều may :popo_beauty:
Sinh tài, sinh lộc “xinh” vài nháy :popo_sweet_kiss:
Nhật nguyệt “ăn chơi” ví càng dày :popo_still_dreaming:

----------

Chúc bạn @teavivian tuổi mới, thành công mới, nhiều niềm vui, luôn thành công trong mọi lĩnh vực mà bạn chọn.

Chào các bạn,

Chúng ta cùng chung vui chúc mừng ngày sanh thần của Hero @teavivian ngày hôm nay ?! Chúc bạn thêm tuổi mới thêm nhiều niềm vui, nhiều thành công, và kiếm được thật nhiều tiền nha.

Mình đã gửi một món quà nhỏ đến bạn rồi. Mọi người cùng gửi lời chúc đến bạn ấy nào ?

BQT MMO4ME,
Thân

PS: Những ai chưa rõ vì sao có Topic này thì có thể tham khảo ở đây nha: https://mmo4me.com/threads/chuong-trinh-mung-sinh-nhat-cac-thanh-vien-mmo4me.420079/
Hi @Shin,

Mình chân thành cảm ơn những lời chúc mừng sinh nhật tốt đẹp nhất và món quà nhỏ của Shin ?
Thật lòng cám ơn đã cho mình niềm vui nho nhỏ trong ngày sanh thần. ?

-Vivian-

Chúc cho ai đó đọc tin này :popo_smile:
Mừng vui luôn đến vạn điều may :popo_beauty:
Sinh tài, sinh lộc “xinh” vài nháy :popo_sweet_kiss:
Nhật nguyệt “ăn chơi” ví càng dày :popo_still_dreaming:

----------

Chúc bạn @teavivian tuổi mới, thành công mới, nhiều niềm vui, luôn thành công trong mọi lĩnh vực mà bạn chọn.
Hi @vansutuyduyen,

Oh my god! Mình cám ơn lời chúc mừng sinh nhật của bạn rất nhiều. Câu đối chúc mừng rất hay ?
Cám ơn bạn rất nhiều. Gần giống kỷ niệm 10 năm tham gia forum này nửa. ❤️

Hi @Shin,

Mình chân thành cảm ơn những lời chúc mừng sinh nhật tốt đẹp nhất và món quà nhỏ của Shin ?
Thật lòng cám ơn đã cho mình niềm vui nho nhỏ trong ngày sanh thần. ?

-Vivian-
Tạo được niềm vui cho bạn trong ngày sanh thần là động lực của đội ngũ BQT mà. BQT sẽ còn tiếp tục tạo thêm nhiều niềm vui khác nữa.

Một ngày thật vui nha!

Snvv ?

Snvv, lời chúc muộn á ?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,600
170,700
Latest member
vuduy779
Back
Top Bottom