Chúc mừng sinh nhật Legendary duongnd1980, Hero giahh, anhnui, Frimdark, NHTdaknong, nongqua26381

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,323
MR
49.208
Chào các bạn,

Chúng ta cùng chung vui chúc mừng ngày sanh thần của Legendary @duongnd1980, Hero @giahh, và @anhnui, @Frimdark, @NHTdaknong, @nongqua26381 ngày hôm nay ?! Chúc bạn thêm tuổi mới thêm nhiều niềm vui, nhiều thành công, và kiếm được thật nhiều tiền nha.

Mình đã gửi một món quà nhỏ đến Legendary @duongnd1980, Hero @giahh. Còn @anhnui, @Frimdark, @NHTdaknong@nongqua26381 hẹn bạn thời gian gần nhất nha. Mọi người cùng gửi lời chúc đến bạn ấy nào ?

BQT MMO4ME,
Thân

PS: Những ai chưa rõ vì sao có Topic này thì có thể tham khảo ở đây nha: https://mmo4me.com/threads/chuong-trinh-mung-sinh-nhat-cac-thanh-vien-mmo4me.420079/

Chào các bạn,

Chúng ta cùng chung vui chúc mừng ngày sanh thần của Legendary @duongnd1980, Hero @giahh, và @anhnui, @Frimdark, @NHTdaknong, @nongqua26381 ngày hôm nay ?! Chúc bạn thêm tuổi mới thêm nhiều niềm vui, nhiều thành công, và kiếm được thật nhiều tiền nha.

Mình đã gửi một món quà nhỏ đến Legendary @duongnd1980, Hero @giahh. Còn @anhnui, @Frimdark, @NHTdaknong@nongqua26381 hẹn bạn thời gian gần nhất nha. Mọi người cùng gửi lời chúc đến bạn ấy nào ?

BQT MMO4ME,
Thân

PS: Những ai chưa rõ vì sao có Topic này thì có thể tham khảo ở đây nha: https://mmo4me.com/threads/chuong-trinh-mung-sinh-nhat-cac-thanh-vien-mmo4me.420079/
Cảm ơn @Shin rất nhiều chúc bạn và gia đình nhiều niềm vui và hạn phúc trong cuộc sống
Chúc tất cả anh em có cùng ngày sinh với mình hưởng niềm vui trọn vẹn bên gia đình và người thân

Chúc mừng sinh nhật anh Dương @duongnd1980 :
Chúc cho tài sản thì vàng bạc luôn đầy rương
Chúc cho công việc thì luôn được tăng lương
Chúc cho hạnh phúc luôn như đôi long phượng
Chúc cho việc trên giường thì "nó" luôn cương
Chúc cho "chủ nhân của nó" luôn sung sướng
Chúc cho gia thế luôn luôn có số hưởng
Chúc cho sức khỏe thì ngày càng phát tướng
Chúc cho vấp dáng của một bậc quân vương ...

---
Chúc tạm mấy câu sương sương đích danh anh Dương như trên, và chúc mọi người có cùng ngày sinh với anh Dương cũng sẽ được tương tự như hiệu ứng soi gương, chủ yếu chúc cho có vần ương :popo_smile:

---
Chúc tạm mấy câu sương sương đích danh anh Dương như trên, và chúc mọi người có cùng ngày sinh với anh Dương cũng sẽ được tương tự như hiệu ứng soi gương, chủ yếu chúc cho có vần ương :popo_smile:
Cảm ơn em rất nhiều chúc em và gia đình luôn mạnh khỏe công việc kinh doanh luôn may mắn và thăng tiến

Cảm ơn @Shin rất nhiều chúc bạn và gia đình nhiều niềm vui và hạn phúc trong cuộc sống
Chúc tất cả anh em có cùng ngày sinh với mình hưởng niềm vui trọn vẹn bên gia đình và người thân
Haha, không có gì nha. Niềm vui nho nhỏ mang tới đến cho bạn được là vui rồi. Cám ơn @vansutuyduyen đã ra chương trình này nè ^^

---
Thơ hay thơ hay. Vỗ tay ???

Thơ hay thơ hay. Vỗ tay ???

thơ hay thì vỗ tay
thơ không hay thì vỗ mông thay

Giờ già cả rồi nên khoái vụ vỗ mông hơn vỗ tay :popo_ah:

Mừng SN các bác, thêm tuổi thêm nhiều niềm vui mới :?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,549
170,638
Latest member
mykim13944321
Back
Top Bottom