Chúc mừng sinh nhật Hero khoanglang, và NhanMMO4ME, maxplans027 (08/05/2021)

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,324
MR
49.210
Chào các bạn,

Chúng ta cùng chung vui chúc mừng ngày sanh thần của Hero @khoanglang, và @NhanMMO4ME, @maxplans027 ngày 08/05/2021 ?! Chúc bạn thêm tuổi mới thêm nhiều niềm vui, nhiều thành công, và kiếm được thật nhiều tiền nha.

Mình đã gửi một món quà nhỏ đến Hero @khoanglang. Còn @NhanMMO4ME, @maxplans027 hẹn bạn thời gian gần nhất nha. Mọi người cùng gửi lời chúc đến bạn ấy nào ?

BQT MMO4ME,
Thân

PS: Những ai chưa rõ vì sao có Topic này thì có thể tham khảo ở đây nha: https://mmo4me.com/threads/chuong-trinh-mung-sinh-nhat-cac-thanh-vien-mmo4me.420079/

Chúc mừng sinh nhật đồng chí @khoanglang , chúc đồng chí luôn mạnh khỏe và chúc cho "thằng nhóc" của đồng chí vẫn phun độc đều đặn :popo_big_smile:

Cũng lâu lắm rồi kể từ khi mềnh không còn chơi hyip nữa đã mất liên lạc hết với nhóm tele, nhớ những tháng ngày canh me check hyip cùng các đồng đội cũ @gravity239 , @thaiha , @Huycan , @dalat, @khoanglang :D 1 thời để nhớ :popo_smile:

Mong có dịp cụng ly lại với các đồng chí :popo_sweet_kiss:

p/s : Các đồng chí nhóm hyip bên tele cũ nếu có lịch trình ghé ĐL chơi (trừ @Huycan - vì nó cũng là thổ địa ĐL ) thì báo trước cho mình trước 3 ngày, mình sẽ cơ cấu cho chỗ ở free tại ĐL với time lưu trú từ 3 ngày (đối với các ngày lễ) - 1 tuần (đối với ngày thường) :popo_sweet_kiss:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom