Event Chúc mừng năm mới 2021 - Box Dropshipping

Status
Not open for further replies.

KenVe

Senior
Reactions
163
MR
0.448

Happy New Year 2021 - Box Dropshipping
Chào tất cả anh chị em MMO !. Chúc tất cả anh chị em chúng ta sức khỏe gia đình ấm no hạnh phúc, an khang thịnh vượng.

Dù đã qua ngày tết nhưng hậu tết vẫn còn đó, tháng tết vẫn còn vì vậy mình xin phép mở event hậu ngày tết để chúng ta vui vẻ bên nhau ấm cúng trong dịp tết năm nay. Tất cả mọi người tham gia event cho vui nhé (^.^)

Nội quy tham gia event:

1. Tất cả các thành viên gia đình MMO4ME, ai ai cũng được tham gia kể cả người mới đăng ký nhé ^^
2. Không nói tục, lươn lẹo trong bài viết làm mất thuần phong mỹ tục trong tháng tết cổ truyền.
3. Mỗi người chỉ được comment 1 lần, không tính các comment khác
4. Nội quy có thể update liên tục để đảm bảo tính chất công bằng trong thời gian diễn ra event.

Cách thức chọn người trúng giải của event:

1. Like bài viết này
2. Chúc một câu gì đó cho box Dropshipping và comment ở phía dưới topic này. Ví dụ: Chúc anh em dropship mạnh khỏe hạnh phúc và gia đình tràn ngập yêu thương :popo_big_smile:
3. Để lại email hoặc để lại icq hoặc inbox cho mình qua icq 684559889 để nhận giải

Cơ cấu giải thưởng:

Tổng cộng 3 Giải
1. 3 giải nhất cho 3 bạn comment hợp lệ nhanh nhất, mỗi bạn sẽ được nhận $5 Perfect Monet Voucher
2. 7 giải nhì cho 7 bạn comment hợp lệ tiếp theo mỗi bạn sẽ được nhận $1 Perfect Monet Voucher
3. 40 giải ba cho 40 bạn comment hợp lệ tiếp theo mỗi bạn nhận được $0.5 Perfect Monet Voucher

Thời gian tham gia event:
Từ ngày 22/02/2021 đến hết ngày 24/02/2021.

Chúc tất cả anh chị em phía dưới thành công suôn sẻ trong mọi công việc! :popo_haha:

Last edited:
Tham gia hưởng ứng phong trào :)

Chúc cho box Dropshipping ngày càng có thêm nhiều bài viết chất lượng hơn nữa, góp phần làm đa dạng hóa các mảng MMO. Chúc cho các anh chị em theo mảng này luôn có thu nhập ổn định vượt ngoài sự mong đợi.

email và icq said:
email: [email protected]

Chúc anh em dropship mạnh khỏe hạnh phúc và gia đình tràn ngập yêu thương
Mong được các anh dẫn dắt

Email: [email protected]

Chúc cho box Dropshipping ngày càng phát triển . Chúc cho các anh chị em y luôn có thu nhập ổn định vượt ngoài sự mong đợi để làm nhiều event cho mọi người
chúc mừng năm mới

Email :[email protected]

Chúc box Dropshipping ngày càng phát triển

chúc ae dropshipping buôn 1 bán 10, đơn hàng đầy nhóc, check out ngày đêm ?

Chúc anh em dropshiping bùng nổ như ráp việt năm ngoái :3
email: [email protected]

Chúc anh em dropship mạnh khỏe hạnh phúc và gia đình tràn ngập yêu thương
email : [email protected]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,783