Tutorial Chúc anh em kiếm tiền từ HIYP an toàn

YuGiSan

Senior
Reactions
174
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Tớ bỏ HYIP đã lâu,lúc trước có chơi invest nên có ít kinh nguyệt :D
Lúc trước chơi HYIP ko thua vì có site check : http://www.scamadviser.com/
Rất tiện cho anh em check site và đầu tư.
Thấy hay cho cái like

cái trang này check cho vui chứ cũng chẳng ăn nhằm gì, HYIP thì pro nhìn site là biết của adm nào , người nước thổ hay VN giả thổ nữa mới đáng nể kìa :D

cái trang này check cho vui chứ cũng chẳng ăn nhằm gì, HYIP thì pro nhìn site là biết của adm nào , người nước thổ hay VN giả thổ nữa mới đáng nể kìa :D
Pro có khác.HYIP mà an toàn thì gửi ngân hàng cho rồi.:)

Bác này ngày xưa có lập toppic gì mà "kêu gọi mọi người đừng mua proxy privacy, hay cheat pix nè", đủ biết bác kiểu ăn chắc mặc bền thế nào rồi ;), Mình thì không chịu nổi cái captcha nữa, nên đi theo con đường HYIP từ ngày đó luôn, không biết tình hình pix dạo này thế nào!

Bác này ngày xưa có lập toppic gì mà "kêu gọi mọi người đừng mua proxy privacy, hay cheat pix nè", đủ biết bác kiểu ăn chắc mặc bền thế nào rồi ;), Mình thì không chịu nổi cái captcha nữa, nên đi theo con đường HYIP từ ngày đó luôn, không biết tình hình pix dạo này thế nào!
cái đó gọi là nhìn trước tình hình thôi bạn, giờ bạn xem pix thay đổi thế nào , có đúng như mình nghĩ ko :) Pix thì tình hình vẫn là PRO thì vẫn KIẾM TIỀN BT, còn đa phần newbie hay oldbie mà ko chịu nổi nhiệt thì giải nghệ rồi :D
Mình thì ko chơi hyip nữa rồi vì ăn cam khá nhiều nên gõ captcha cho nó lành, theo đúng tư tưởng ăn chắc mặc bền :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,450
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom