Ask Chưa nhận được tiền từ bx.in.th

gửi cho nó 2 mail nó phản hồi lại như thế này nhé thớt
Please send us the address that you sent from (get it at Stellar.org -> Receive -> Show my address)
David Barnes | Managing Director
Bitcoin Co. Ltd.
mình đã phản hồi lại qua mail cho nó, chờ tối mà chua giải quyết lại quyết tử vs nó típ :rolleyes:

gửi cho nó 2 mail nó phản hồi lại như thế này nhé thớt
mình đã phản hồi lại qua mail cho nó, chờ tối mà chua giải quyết lại quyết tử vs nó típ :rolleyes:
nó gửi mail đó cho mình
mình gửi lại tàm nửa h thấy mail tiền về :D

hôm qua dep vào dc, đâu có lỗ sặc máu như bây giờ

Vậy đó, chia buồn cùng bạn. Mình cũng xém lỗ, may mà mình mua 1000STR giá 25-30k và mua dưới 10k str nên có cái lỗ cái lời ít bù vào.

Sau này thấy lòng người như lá úa quá nên từ chối ko mua nữa. Thà mình bỏ thời giờ ra mà trade còn hơn. Mọi người còn nhìn mình với thái độ trân trọng.

Vậy mà có rất nhiều kẻ mới vừa biết mặt loại crypto coin thôi cũng đã tự đi buôn, tự phá giá thị trường rồi. Ăn cú đầu ngon, cú sau tấp vốn vào nhưng ko hiểu quy luật. Đến khi tiếp vài chuyến nữa thì lại lỗ vì những cái mà họ chưa lường trước được.

Hôm qua có rất nhiều bạn bán STR cho mình (mặc dù mình không muốn lợi dụng sự giúp đỡ của mình để kiếm lợi từ newbie) mình đều khuyên là tự bán lấy để kiếm nhiều hơn. Có bạn ko chịu tự bán rồi bán cho mình, khi giá cao mình vẫn mua x đồng, khi giá giảm mình cũng mua x đồng. Thế mà trong lúc đó có người mua cao hơn, mình đều khuyên đem sang bán cho họ cả.
Những bạn đi thu mua giá cao kia lại dính chưởng quay sang cầu cứu. Hic hic. Mình hết đỡ với các bạn trên MMO này. Vì một món lợi nhỏ mà quên đi nhiều điều quá.

Hiện tại có rất nhiều đường ăn Cryptocoin này, nhưng STR kia chỉ là 1 phép thử nhỏ.

Có lợi là họ quên cả.

Các bạn vào đây gửi thư cho nó theo mẫu sau
https://bitcoin.co.th/contact/

Subject: Hi, I'm missing Stellar when deposit to bx.in.th

Website: BX.in.th

Message Body:
Hello, yesterday I was missing 8550 STR when desposit to bx.in.th with old address.
My stellar address: ghpyegZWJVv8RSAca31WTZ6fPf2ReQhMP5
My old bx.in.th deposit address: gKxWHv76WFSaEohhtuX3u2iWrfYGxZJXx9
My new bx.in.th deposit address: gKxWHv76WFSaEohhtuX3u2iWrfYGxZJXx9?dt=4982
Please fixing it for me. Thank you very much !!!!

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,461
171,509
Latest member
SIEUTHITAIKHOAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week