Chưa đủ 18T để tạo tk ngân hàng,newbie có thể rút tiền từ PP,LR như thế nào?

MLouis1997

Junior
Reactions
149
MR
0.000
Insuree Balance
0
Các bác cho em hỏi như tiêu đề với.Vì em chưa đủ 18 tuổi để ra ACB tạo card,bh muốn rút tiền từ LR,hay PP thì phải làm gì!!:(

mới nhỏ thế này sao ko lo học mà đã lo kiếm tiền rồi

Em nó có chí thế là tốt, phải động viên em nó mới phải, thế là tốt đấy, cố lên em :D
Paypal, payza thì đừng rút, có gì Ex với mấy ae uy tín trên 4rum này, đăng kí lấy cái Đông Á bank hoặc Vietcom banks (có internet banking) để mua bán LR là ok rồi :D

Upvote 0
Không rõ VCb có cho 16t đăng ký không nhưng cứ thử đi, k được thì nhờ bố mẹ hoặc anh chị ra đăng ký cho cái thẻ VCB, mất 100k ấy, đăng ý xong họ đưa cho tờ giấy ghi thông tin ibanking và mật khẩu được gửi vào mail mình đã ghi, về nhà log vào đổi pass lần đầu là có thể dùng luôn để gd online (nhận tiền được ngay nhé ;) ), sau 1 tuần đến nhận thẻ, đổi mã PIN là rút được rồi...
PP khi lập ghi tên và infor bố hoặc mẹ cho gọn, veri mà lười như chị thì dùng cái visa ảo mà verify, lúc rút về thì rút luôn vào vcb mà dùng, muốn tiền nhanh tốt nhất bán pp đi, trên 4rum đầy ng mua.... tỷ dụ như chị ;))

Upvote 0
Upvote 0
Không rõ VCb có cho 16t đăng ký không nhưng cứ thử đi, k được thì nhờ bố mẹ hoặc anh chị ra đăng ký cho cái thẻ VCB, mất 100k ấy, đăng ý xong họ đưa cho tờ giấy ghi thông tin ibanking và mật khẩu được gửi vào mail mình đã ghi, về nhà log vào đổi pass lần đầu là có thể dùng luôn để gd online (nhận tiền được ngay nhé ;) ), sau 1 tuần đến nhận thẻ, đổi mã PIN là rút được rồi...
PP khi lập ghi tên và infor bố hoặc mẹ cho gọn, veri mà lười như chị thì dùng cái visa ảo mà verify, lúc rút về thì rút luôn vào vcb mà dùng, muốn tiền nhanh tốt nhất bán pp đi, trên 4rum đầy ng mua.... tỷ dụ như chị ;))
Cảm ơn chị nhé :)

- - - Updated - - -

nhà nhóc ở chỗ nào hp, để a vào google map a chỉ cho :binhsua01:
Em đang học Anhxtanh gần ngã sáu,còn nhà thì ở gần BigC :)

Upvote 0
ACB làm đc tk nội địa dưới 18T nhé
bạn rút từ pp về thì cần gì thẻ visa

Upvote 0
Em đang học Anhxtanh gần ngã sáu,còn nhà thì ở gần BigC :)

VCB 272 Tô Hiệu + đi lên khoảng 10m nữa có cả thằng acb cạnh đấy.
1cmt làm 2tk vcb thì phải + acb thì 3 tk...

Upvote 0
:m020: chỉ mong con em gái mình cũng chịu khó thế này thôi...

Upvote 0
:m020: chỉ mong con em gái mình cũng chịu khó thế này thôi...
em gái chị bn tuổi :D
attachment.php

Attachments

63 KB · Views: 40
Upvote 0
:binhsua08: ở dưới tiên lãng có key atm vcb nào k ta

Upvote 0
Ngồi 3,mặc đồng phục chị :)

Upvote 0
Upvote 0
hehe,xấu trai quá nên mò vào đây học hỏi,kiếm $ sau này tán gái thôi anh :D

Upvote 0
em 1994 mà cũng cùi bắp lắp! seo chỉ toàn click+ đọc mail ko bik làm job! PTC thì solo cái thì làm ref! còn lại capt mega+qlink :binhsua02: PTU thì up lên mà chả có ai dowload! huyp thì dính scam 2 lần thôi cạch

Upvote 0
em 1994 mà cũng cùi bắp lắp! seo chỉ toàn click+ đọc mail ko bik làm job! PTC thì solo cái thì làm ref! còn lại capt mega+qlink :binhsua02: PTU thì up lên mà chả có ai dowload! huyp thì dính scam 2 lần thôi cạch
có bạn cùng 94 ở 4rum rồi :D

Upvote 0
Kiếm đc tiền trước rồi tính !

Upvote 0
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,424
169,768
Latest member