Chưa đầy 2 ngày tiền về Bank - có ai with PP nhanh hơn iem không ?

iDcomp

Senior
Reactions
146
MR
0.032
Tài khản thẻ Đa năng Đông Á, chưa đầy 2 ngày tiền về - Có lẽ là nhanh nhất ở đây nhề :p
Em đặt lệnh with 5h20 chiều tối hum Thứ 3 (2/2), PP báo complete trong vóng nửa tiếng: nhận đc mail confirm ngay
Lúc nãy cách đây khoảng nửa tiếng log vào iBanking còn chưa thấy có gì, vừa xong cách 5 phút vào lại thì thấy đã có tiền :rolleyes:

Tùy lúc thôi ACB trước cũng 2 ngày về rồi, mà đợt đông thì cũng chậm nhất là 4 ngày

Rút nhiều thì 2 ngày

bạn rút ăn tết nhiều nhỉ! Tết này ấm!

Mà không biết 613 là 613 usd hay 613 k usd :D

Thẻ đong á loại gì mà nhanh vậy

Rút 500 usd trở lên là nhanh lém :v

cũng từng rút vcb 2 ngày
ông này rút 500k chứ có phải 500$ đâu

Ý bác là 500k đô hay 500k đồng . Lãi nhập thẻ thì 2 usd chứ sao 2 đồng ta :|

chắc là mấy thánh khinh ít tiền :oops:

đừng có hỏi mấy cái này trên này. nhiều "pro" vào khinh lắm :))

Ý mấy bác là sao :oops::oops: . Vì mình không nghĩ lãi nhập thẻ là 2 đồng ( mà phải là 2 úsd tức 40 ngàn đồng kìa ) . Với lại rút 25 usd thì lỗ ( không ai rút 25 usd cả ) và nếu rút trên 500 usd thì mới nhanh được các bác à . Nên mình nghĩ ở đây là 500 ngàn đô . Nhưng mình thấy hơi khó tin vì MMO mà được 500k đô chắc cũng siêu nhân nên mới đặt câu hỏi !

PP biết chuẩn bị ăn tết nên làm nhanh cho anh em còn ăn tết :D

Ý bác là 500k đô hay 500k đồng . Lãi nhập thẻ thì 2 usd chứ sao 2 đồng ta :|
hehe.... trc khi with thì trong TK chỉ có 13k đồng, nên lãi 2 đồng thui ạh :D
tk Thẻ Đa năng Đong Á, là cái loại làm thẻ ko mất phí, ko số dư tối thiểu.... ko tốn xu nào hết í ak, ko phải tk USD đâu mà các bác
...
Tại lần đầu rút nên ko muốn rút nhiều, chỉ muốn with mấy chục $ xem có đúng bank không (đọc thấy nhièu b thông tin bank sai bị trừ phí... nên hoang mang)
Với lại muốn rút nhiều cũng chả có, em muốn để lần đầu with khoảng 50$ cơ, nhưng cơ mà bị scam hơi nhìu... nên chỉ có 34$ thôi

tk Thẻ Đa năng Đong Á, là cái loại làm thẻ ko mất phí, ko số dư tối thiểu.... ko tốn xu nào hết í ak, ko phải tk USD đâu mà các bác
...
Tại lần đầu rút nên ko muốn rút nhiều, chỉ muốn with mấy chục $ xem có đúng bank không (đọc thấy nhièu b thông tin bank sai bị trừ phí... nên hoang mang)
Với lại muốn rút nhiều cũng chả có, em muốn để lần đầu with khoảng 50$ cơ, nhưng cơ mà bị scam hơi nhìu... nên chỉ có 34$ thôi
giống hệt mình lúc trước:D

...
Cái này là thẻ ATM bình thường hay là VISA, MASTER vậy b?

Chắc nói chủ thớt không tin chứ tháng trước rút chiều thứ 5, 15 phút sau complete. Sáng thứ 6 có tiền. Techcombank :D
uầy... chúc mừng bác!!! Vậy là em về nhì :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,289
170,416
Latest member
suanhasaigon
Back
Top Bottom