• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Chủ hội nhanhui có phải thiếu tièn hay không vậy ?

Status
Not open for further replies.

hoanghalove90

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Đây ak bằng chứng em đòi đây http://mmo4vn.com/showthread.php?23...p-site-da-up-acc-va-thanh-toan-tai-day/page27
Cố tình lờ đi cả tiền bonus lẫn Rb của em chưa trả . Em đã ko nhận được tiền lên thông báo với ông ấy là không rb không click tiếp . THế mà vẫn cố tình không giả tiền .
Thiếu thì xin không cần phải giả vờ im lăng như thế đâu . Ghét nhất mấy cái thằng chây lỳ chầy bửa nhưng mà ra xã hội đi với gái thì ... . Cái này nói ai không cần biết . Giả tiền hay không vào nói 1 câu thôi . Đòi từ 18 mà hôm nay 11h30 tối ngày 27 sắp sang 28 rùi . Chán không muốn nhẹ nhàng nữa rồi . Có nhũng điều không thích nói hay tố cáo gì cả nhưng mà làm người phải có tư cách . Không phải cứ để sự thật chìm vào im lặng . Tiền ko mua được danh dự đâu .
Site pro-adbux mình quên không chụp ảnh nhưng mà lúc scam ko có rb mặc dù mình click hơn 1 tuần rồi , ko nói thế còn site buxultimate thì sao đây .
Username hoanghalove90
Registered 2011/08/14, 20:44
Country Viet Nam
Membership Ultimate (expires 2011/09/14, 20:44)
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 150 clicks
Last click 2011/08/20, 16:53
Last login 7 days ago
Upline chagia
Mình thông báo mình nghỉ click từ ngày 18 mà mình vẫn click đến 20 nhưng mà hình như lòng tốt của mình cảm giác như là bị vứt vào nước thải công nghiệp rồi .

Last edited by a moderator:

nhanhui

Banned
Reactions
312
MR
0.000
acc bị limit rồi đang lập acc khác hứa là sẽ trả ở topic kia rồi , sao lại report ở topic này nữa , tôi đã lập acc mới rồi đang chờ verify , hứa trả là sẽ trả k ai vịt 0.05$ của bác làm gì đâu mà cứ report

0.05 là thế quái nào vậy . Thế tôi click không công cho ông à . Thế này thì thuê ref làm gì . Mà lần sau tốt nhất lập 2 acc paypal đi nhé . EXP làm ông chủ còn ko rõ , tiền thanh toán còn không rõ ràng đòi làm ông chủ . Như thằng trẻ con nhà giàu tập tành mở công ty .

doanhien20032008

Hero
Verified
Reactions
900
MR
0.000
vui nhỉ. liên tục bị đòi tiền. bác không trả không xong đâu. nhanh mà trả cho họ đi

lnailoveme

Junior
Reactions
54
MR
0.025
0.05 là thế quái nào vậy . Thế tôi click không công cho ông à . Thế này thì thuê ref làm gì . Mà lần sau tốt nhất lập 2 acc paypal đi nhé . EXP làm ông chủ còn ko rõ , tiền thanh toán còn không rõ ràng đòi làm ông chủ . Như thằng trẻ con nhà giàu tập tành mở công ty .

Lập nhiều paypal rồi đến lúc nó limit cùng 1 dãy cho sướng :D,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,259
Latest member
anhnhienxanh

Most viewed of week