choxu.net Đã refund tiền

Status
Not open for further replies.
số tiền trong wmz của các ex trước khi mua cũng bj blocked thực sự là một con số quá khủng khiếp :( , cũng như thằng bạn em mua có vài trăm $ pm xấu mà ăn block luôn 5500$,

cái cần là lấy lại Z đã mất chứ k lo tài khoản vào lúc này vì nó refund lại gd đó thỳ acc sẽ được thả thôi con nô nhé .
đọc comment của a Dương đi kìa =.=

tưởng các ex phải call cho ngân hàng yêu cầu giữ tiền của em Linh không được rút vì chuyển nhầm rồi chứ
sau đó mới yêu cầu em Linh kia hợp tác trả lại VND rồi mới tính đến thằng scam

Mình đang bị block toàn bộ acc 35k nếu lần này hok gỡ được chỉ vì 5k mà mất 800tr mình chắc hok đám đảm bảo hok giết người
hình như refun 5k đó lại là acc được bt mà

:rolleyes::rolleyes::rolleyes: VKl may là mấy hôm nay bận ko thì cũng ôm chắc 1 mớ

đọc comment của a Dương đi kìa =.=
là nếu mà . nó refund giao dịch đó thôi mà nghĩa là cũng mất 5k rồi :(

cho là cabo6886 là scam, v mục đích nó làm v để làm gì ? Sao nó ko nhận VNĐ qua bank nó hoặc đổi sang PM hay gì đó, mà lại nhận qua bank người thân của ex (k tính đến trường hợp đưá nào thù oán cá nhân vs dunghuynhsushi bày ra trò này)
Cái này chủ tk Z ko mất gì như nó nói tk z bị hack có 0$
OK vậy jo phải xem cái tk bank nhận tiền kia định xử lý như thế nào
Vì bọn nó có thiệt hại cái gì đâu :(
Quan trong đây có thể là 1 ổ có tổ chức và tại sao lại có thể đóng BH một cách nhanh chóng (cái này suy nghĩ jong co van nan quá :D)
.... continue :D

Quan trong đây có thể là 1 ổ có tổ chức và tại sao lại có thể đóng BH một cách nhanh chóng (cái này suy nghĩ jong co van nan quá :D)
câu trả lời thì chỉ có @Shin mới trả lời đc

Mình đang bị block toàn bộ acc 35k nếu lần này hok gỡ được chỉ vì 5k mà mất 800tr mình chắc hok đám đảm bảo hok giết người
hjx bài học hok nên để trứng trong một cái giỏ :(
em cũng vừa dính nhưng vụ này mấy bác dính nặng quá :(

Thiệt hại kinh khủng quá, lần đầu tiên biết vụ block của Z
Chỉ biết chờ đợi, hàng loạt Ex danh tiếng dính vụ này, thực sự rất đau lòng :(

đừng giết ng a ơi, mạng ng rẻ bèo à, lại còn hậu quả nữa :oops::oops:
giờ mấy a cứ tập hợp các bằng trứng, truy từ ng nhận bank VN ra. tốt nhất cứ mời C50 vào cuộc vì số tiền lớn (em có gd 3tr vnđ dính vụ Scam abc còn phải lên C50 ngồi gần 1 ngày). cùn thì hãy xử lý kiểu xã hội :(
Vấn đề acc WMZ bị block, bên WMZ chỉ yêu cầu rollback 5k là mở khóa hay sao cũng cần lưu ý đến @@

bác không thấy nó chối quanh sao, hết dt nó bị hack sim giờ tới ví Z nó bị hack, mai mốt em hack nốt bà già nó luôn bây giờ, loại này thì phải đập nó trước nói chuyện sau, 5h nó chuẩn bị trốn cmn rồi.
Em không bị scam mà còn ức chế vậy, huống hồ các bác bị scam. :D :D

Có khi tiếp theo lại thêm 1 chiêu nữa là bị mất thẻ ATM. Và số tiền trong tài khoản bị đối tượng lừa đảo rút hết. :D:D:D:D

vụ này chắc chỉ có cách acc ai nhận Z bẩn thì return lại. rồi yêu cầu người bán trả lại tiền vnd. nếu mà người bán ko chịu nhận z bẩn thì đi báo công an vậy là xong

mà sao mấy pác bị scam , không hẹn nhau tới 1 chổ rồi cùng nhau tới địa chĩ người nhận tiền đi ? cứ ngồi ỡ đây cmt thì khi nào mới sáng tõ được , thấy mà tiếc dùm ,

đến gặp cái con nhận tiền hõi cho ra lẻ , nếu chối quanh co cần thiết thì 4 5 ông xúm lại chịch xã giao cho nó vài phát rồi bắt nó lên CA đi

Ngay và luôn ,, dắt nhau đi chịch

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week