Chóng mặt với STR

Có ai đăng nhập vào stellar mà thấy số str hiện tại không.

Bên mình toàn Connecting
"Lỗi Sever, bạn không nên lo lắng, tất cả số tiền bạn có vẫn an toàn! hãy chờ đợi chúng tôi khắc phục nố "

nghe đâu có hacker VN làm ảnh hưởng đến hệ thống bên nó, hi vọng nó ko ban hết account VN, mấy thím ngồi mà cầu nguyện đi, em cũng thế

mẹ đi đâu cũng ngán VN cả, toàn muốn ăn nhanh, tham thì thâm thui, đợt này mà ban thì thằng hacker nào đó cho nó ra đảo luôn :mad:

nghe đâu có hacker VN làm ảnh hưởng đến hệ thống bên nó, hi vọng nó ko ban hết account VN, mấy thím ngồi mà cầu nguyện đi, em cũng thế

Ai bảo! Bác này nói thế làm mọi người lo lắng nhé! cái vụ hacker đó chỉ ăn cắp thông tin thôi! làm gì đã hack đến sever của nó

Ai bảo! Bác này nói thế làm mọi người lo lắng nhé! cái vụ hacker đó chỉ ăn cắp thông tin thôi! làm gì đã hack đến sever của nó
ăn cắp cũng liên quan đến hệ thống của nó, bác biết thông tin sever nó quan trọng thế nào không, trong đó có cả tiền của stellar nữa đó, bác tính con số đi. Vụ này mà nghiêm trọng nó ko ban vs thằng hacker đó ko ngồi nhà đá e làm con bác:mad:

Chl xin dia chi,em toi thao luan,qua nay nghe bac muon chem nguoi lam ha
bác ở đâu bác, chỉ thấy bức xúc thui, làm ảnh hưởng đến toàn bộ ae

Mẹ thằng chó hacker đó, tao mà gặp mày tao cho mày ăn phốt , Làm ảnh hưởng đế cả cộng đồng Việt Nam
Tao tin là mày ăn cướp của người khác sẽ gặp quả báo thôi

giá giờ nó tăng thì vui phải biết :D

Mẹ thằng chó hacker đó, tao mà gặp mày tao cho mày ăn phốt , Làm ảnh hưởng đế cả cộng đồng Việt Nam
Tao tin là mày ăn cướp của người khác sẽ gặp quả báo thôi
nghe mấy bác nói em lo quá :( nó mà ban ip việt thì chắc e tự tử quá :(:(:(:(

Tùy Hacker là kẻ xấu nhưng nhiều ae VN vô tội, có làm gì đâu, lại còn bị mất tiền nữa, làm sao banned hết VN đc. Hy vọng ad ko làm vậy. :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week