Event Chọn số may mắn nhận 24.68$

Status
Not open for further replies.
456 :popo_adore:

Đã hết giờ chọn số, mình đã lọc kết quả của mọi người chọn, sort rất dễ đối chiếu, chỉ cần có kết quả sẽ biết được người trúng giải. Mọi người cùng chờ so sánh với kết quả nhé :)

Ghi chú : Những ai bị tô màu vàng là phạm luật do chưa đủ điều kiện tham gia. N/A là ko chọn số.

Đã hết giờ chọn số, mình đã lọc kết quả của mọi người chọn, sort rất dễ đối chiếu, chỉ cần có kết quả sẽ biết được người trúng giải. Mọi người cùng chờ so sánh với kết quả nhé :)

Ghi chú : Những ai bị tô màu vàng là phạm luật do chưa đủ điều kiện tham gia. N/A là ko chọn số.

View attachment 134356

Đã có kết quả : http://www.kqxs.vn/mien-nam/xo-so-lam-dong

Giải bảy kết quả xổ số Đà Lạt ngày 25/08/2019 là số 467

Không có bạn nào chọn 467 nên mình chọn sai số gần nhất và sớm nhất là số 468 (lệch 1 đơn vị) được bạn @sundesign chọn tại #53

Mời bạn @sundesign báo danh nhận giải. Mình sẽ căn cứ theo điều lệ tại #1 để trao giải :)

View attachment 134356
bạn tổng kết chỉnh chu dễ nhìn quá bạn

Đã có kết quả : http://www.kqxs.vn/mien-nam/xo-so-lam-dong

Giải bảy kết quả xổ số Đà Lạt ngày 25/08/2019 là số 467

Không có bạn nào chọn 467 nên mình chọn sai số gần nhất và sớm nhất là số 468 (lệch 1 đơn vị) được bạn @sundesign chọn tại #53

Mời bạn @sundesign báo danh nhận giải. Mình sẽ căn cứ theo điều lệ tại #1 để trao giải :)

- Căn cứ vào thời gian công bố người trúng giải lúc 16:22 ngày 25/8/2019
- Căn cứ theo điều lệ đã nêu tại #1

Bây giờ là 16:25 ngày 26/8/2019

Đã quá 24h kể từ khi công bố người trúng giải mà bạn @sundesign không vào báo danh nhận giải.

Vì vậy, theo điều lệ đã nêu bạn @sundesign đã mất quyền nhận giải.

Mình sẽ quy giá trị giải 24.68$ thành VNĐ và gửi vào quỹ từ thiện của diễn đàn :)

Đã chuyển 24.68$ thành 536888 VNĐ và đã gửi vào quỹ từ thiện của diễn đàn :)

THÔNG TIN NGƯỜI HƯỞNG
Số tài khoản0531000270456
Tên người hưởngTRAN VAN GIAP
THÔNG TIN GIAO DỊCH
Số tiền536,888 VND
Số tiền bằng chữNăm trăm ba mươi sáu ngàn tám trăm tám mươi tám đồng
Nội dung chuyển tiềndalat - quy doi 24.68 tu EVENT
Phí chuyển tiềnNgười chuyển trả
Số tiền phí2,200 VND
Số lệnh giao dịch2608190893227003
Thời gian26/08/2019 16:28:44

Giao dịch chuyển khoản thành công!
Cảm ơn Quý khách đã sử dụng dịch vụ của Vietcombank!

Ủa mình chọn 466 thì sai số cũng bằng 468 :D
cùng sai số là 1 nhưng đồng chí là #70 chọn sau #53

mà điều lệ quy định người trúng giải ko báo danh đúng giờ quy định thì chuyển quỹ từ thiện chứ ko có chuyện người liền kề được hưởng xái =))

hi mình trúng à.
Mấy hôm quên mất giờ mới vào.
Thôi thì bác chuyển giải vào quỹ cũng được mà :D.
Chúc diễn đàn phát triển.

Trước khi tổng kết hết time mình có view info của bạn và có thấy lần online gần nhất của bạn là lúc 8:06 sáng nay http://prntscr.com/oxplsn nên ko thể có chuyện mấy hôm quên mất giờ mới vào được :popo_boss: có mod @duchaitp và 1 số người cũng biết chuyện mình view info của bạn chứ mình ko bịa chuyện :)
Nhưng thôi, dù sao cũng cảm ơn bạn ko báo danh mà tiền được chuyển vào quỹ từ thiện :popo_smile:

Trước khi tổng kết hết time mình có view info của bạn và có thấy lần online gần nhất của bạn là lúc 8:06 sáng nay http://prntscr.com/oxplsn nên ko thể có chuyện mấy hôm quên mất giờ mới vào được :popo_boss: có mod @duchaitp và 1 số người cũng biết chuyện mình view info của bạn chứ mình ko bịa chuyện :)
Nhưng thôi, dù sao cũng cảm ơn bạn ko báo danh mà tiền được chuyển vào quỹ từ thiện :popo_smile:
Hi có thể ai ngồi máy cty mình online luôn.
Thôi ko sao bạn à. dù sao mình cũng là người may mắn của topic này vì đoán gần trúng :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,477
169,804
Latest member
99704

Most viewed of week

Most viewed of week