Matrix Chơi smart contract matrix, 1500 ETH trong 100 ngày, 80.000.000 TRX trong 01 năm, tại sao không?

fxngold

Banned
Reactions
16
MR
0.131
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Chơi smart contract matrix anh em nhé!

Vận hành theo cơ chế của hợp đồng thông minh, hoàn toàn không có admin, không có chuyện "quỵt tiền". Nghiên cứu thêm trên các website nhé:

Chơi ETH, matrix 2x5, bắt đầu bằng 0,03 ETH: https://lk.million.money/a//15090

Chơi TRX, matrix 3x8, bắt đầu bằng 400 TRX: https://cryptofriends.vip/?upline=TPDVoHryg7QWC2Agf3QkooLRxDVpzD3af4

Để bắt đầu, cài Metamask (cho ETH) và Tronlink (cho TRX) trên Chrome hoặc điện thoại, chuyển ETH và TRX vào các ví và cho website kết nối nhé. Hãy yên tâm, phải thực hiện một số thao tác và click xác nhận mới mua được level, website không đùng đùng tự lấy tiền của bạn được.

Và xin nhớ giùm cho, khi tạo tài khoản Metamask và Tronlink, hãy copy xuống và lưu giữ cẩn thận cả seed phrase (12 từ ngẫu nhiên) và private key của ví nhé, để lỡ máy tính có bị làm sao thì có thể khôi phục được tài khoản.

Và theo dõi khi tiền về đủ một level thì mua liền level tiếp theo (nếu muốn tiếp tục theo đuổi xây dựng cây matrix), để không bị bỏ lỡ thu nhập. Matrix ETH lặp lại sau mỗi 100 ngày còn matrix TRX lặp lại sau mỗi 01 năm. Hệ thống tạo thu nhập cứ thế tiếp tục và tiếp tục.

Ref xuất hiện bằng 3 cách: Bạn tự mang link đi giới thiệu, overflows từ tuyến trên hoặc gán tự động từ hệ thống.

Mình đã tham gia cả 2 chương trình trên vì thấy khá thú vị, chi phí không nhiều nhưng lợi nhuận tiềm năng rất lớn. Coi như cho mình một cơ hội đi các bạn!

1500 ETH trong 100 ngày, 80.000.000 TRX trong 01 năm, tại sao không?

Tôi đầu tư rất nhiều chữ cho bài này để giới thiệu một hệ thống khá thú vị ứng dụng smart contract. Nếu được các bạn ủng hộ, tôi sẽ có 2 (hoặc 3 bạn) trực tiếp tuyến dưới tôi, còn lại sẽ "chảy tràn" xuống các tuyến dưới. Bởi thế, bạn càng tham gia sớm và tích cực cập nhật kết quả ở post này thì bài viết này cũng phục vụ cho chính bạn, chúng ta cùng win-win.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom