Suggest Chơi offer android thì cấu hình máy tính như nào là ổn?

dungpro

Junior
Reactions
40
MR
0.000
Các bác tư vấn hộ em , cấu hình máy tính tầm 5 củ , hàng cũ , :D chiến dc offer android
mà có cần lắp card màn hình rời ko :D
tks các bác :p

em có tầm 12 13 củ , đang dinh xuống Hn ,thuê nhà trọ , mua 1 con máy tính , cày an đroi , các bác thấy kinh phí như thế đủ chưa nên mua con máy tầm bao nhiêu xiền , còn tiền nhà trọ , lắp mang, đò dùng linh tinh nữa :D

Upvote 0
Theo các bác nên mua hàng mới hay là hàng cũ ,
chíp AMD kia so với core i 3 4 5 thì kém nhiều ko bác
Theo mình vừa mua mới vừa mua cũ. Cái gì tận dụng được thì mua cũ. ví dụ như nguồn.. case. Ram...!

Upvote 0
em có tầm 12 13 củ , đang dinh xuống Hn ,thuê nhà trọ , mua 1 con máy tính , cày an đroi , các bác thấy kinh phí như thế đủ chưa nên mua con máy tầm bao nhiêu xiền , còn tiền nhà trọ , lắp mang, đò dùng linh tinh nữa :D
Thế này nhé. Giá nhà không biết nhưng giá mạng thì chắc phải lấy cái cáp quang ngon ngon. Kiểu gì cũng mất 6 tháng tiền cọc. 2 củ rồi. Đồ dùng con trai thì cần gì nhỉ. vài ba cái quần xì :) 1 bình nước lọc 24 ổ bánh mì. 2 thùng mì tôm :) 40 quả trứng :D. 1 gói bột giặt. tắm ít thôi ngoài đấy mùa này chắc lạnh rồi. :D mua 4 gói dầu gội đầu :) 1 cục lai boi. :) chẳng hết bao nhiêu. 2 tháng cày cuốc kiếm lấy 20 củ :) ra ngoài sắm con vợ :D về nó chăm cho okey

Upvote 0
hồi tháng 9 em rap 1 con , 3gb ram , chip e 6500 , main giga g41 , hdd 80 , màn 15 inch sam sung , mất 2 củ 7
h thanh lí dc tầm 2 củ 3 4 ko các bác ,
Dc mà sao lại có cái lcd 15" bôi bác. lên rao vặt kiếm 1 cái lcd tầm 18-19" giá khoảng 1 củ 2 về mà chơi không lại không đủ tiền chữa mắt

Upvote 0
Dc mà sao lại có cái lcd 15" bôi bác. lên rao vặt kiếm 1 cái lcd tầm 18-19" giá khoảng 1 củ 2 về mà chơi không lại không đủ tiền chữa mắt
Em thì 20in :D bác dạy offer lấy phí k thứ 7 này mình cafe Aeon phát hé hé:D

Upvote 0
tks các bác đã tư vấn nhiệt tình , mạng viettel 12 mbs đủ chiến ko bác , :D ,

Upvote 0
tks các bác đã tư vấn nhiệt tình , mạng viettel 12 mbs đủ chiến ko bác , :D ,
1 mình dùng thì okey rồi :D. Ở trọ kiếm tiền sống thì phải tiết kiệm thôi. cái gì mua cũ dc mua. nhưng những cái quan trọng nên mua mới :)) không nó quẻ mệt lắm
Em thì 20in :D bác dạy offer lấy phí k thứ 7 này mình cafe Aeon phát hé hé:D
cf à? thôi nhậu đi ha :))

Upvote 0
1 mình dùng thì okey rồi :D. Ở trọ kiếm tiền sống thì phải tiết kiệm thôi. cái gì mua cũ dc mua. nhưng những cái quan trọng nên mua mới :)) không nó quẻ mệt lắm

cf à? thôi nhậu đi ha :))
Thứ 7 tính ra Aeon khai trương trung tâm thương mại đó bác .em ra ngắm Cinemax chỗ nào thỉnh thoảg ghé giải trí :D

Upvote 0
Đổi hướng đi cậu ơi :) sang PPD hoặc MTM

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week