chơi game xây dựng thành phố kiếm tiền bitcoin

MoneyBack

Senior
Reactions
50
MR
0.097
chắc các bác đã biết 1 site uy tín paid instant về ví xapo là farmsatoshi ! hôm nay nó ra hệ thống kiếm tiền theo dạng này mới đó là xây dựng thành phố

cách kiếm tiền củng cực kì đơn giản và hoàn toàn free chỉ việc xây dựng nhà và đợi nó hái ra tiền mỗi tiếng

VÀO LINK NÀY ĐỂ ĐĂNG KÝ CHƠI NGAY : http://citysatoshi.com/?ref=9984

bạn sẽ rút đc tiền khi đạt 5000 pts ( 1 loại điểm trong game ) tất nhiên củng hoàn toàn instant

HƯỚNG DẪN : mới vào game nó cho 1 ít vàng để xây nhà ! các bác cứ xây tối đa có thể nhé ! nhớ là
mấy bác phải click vào dấu + này để mua thịt thì mấy nhà mình xây mới sản xuất được ra bitcoin nha

proof của farmshatoshi ;

Last edited:
mấy bác phải click vào dấu + này để mua thịt thì mấy nhà mình xây mới sản xuất được ra bitcoin nha

bác cho mình hỏi về cái tự động rút btc là như nào vậy ? mình chơi 2 tháng rồi ref của bác luôn đấy. tới giờ mình được 13 141 pts rồi. còn vài trăm satoshi mà không rút về được :| nó kêu vô acc xapo kiểm tra mà cũng không thấy gì ?

bác cho mình hỏi về cái tự động rút btc là như nào vậy ? mình chơi 2 tháng rồi ref của bác luôn đấy. tới giờ mình được 13 141 pts rồi. còn vài trăm satoshi mà không rút về được :| nó kêu vô acc xapo kiểm tra mà cũng không thấy gì ?

Trang này spam rồi bạn. Nên ngừng chơi nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,809
Latest member
votpickleballvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back