caubecuoirong

Newbie
Reactions
4
MR
0.011
Insuree Balance
0
  1. Các yêu cầu khi mở 1 Topic mới:
    • Sử dụng đúng Prefix
    • Trình bày rõ tiêu đề ngắn gọn, dễ hiểu
    • Không để Link Ref
    • Phải liên quan đến lĩnh vực của BOX
    • Các Topic có giới thiệu Site của bạn phải chọn Prefix My Site

Attachments

38.5 KB · Views: 389
    100.1 KB · Views: 129
Last edited by a moderator:
đã ref. coi sao

cảm ơn bạn có gì không hiểu có thể liên lạc với mình
ref xong ko biết vào chợ mới mua đc hàng. mua linh tinh trong nông trại hết 800 cmnr. => lỗ :))

ref xong ko biết vào chợ mới mua đc hàng. mua linh tinh trong nông trại hết 800 cmnr. => lỗ :))
bạn chỉ cần mua được gà hoặc vịt mua cám và nước là lãi mà bạn, à nó có chức năng cho vay đó bạn vào bank chỗ
Get a bank credit sẽ được vay 1600

dưới lv25 rút tiền bình thường! lên lv 25 rút tiền phát nó kêu mình vi phạm T&C rồi ban luôn ! đíu hiểu sao

dưới lv25 rút tiền bình thường! lên lv 25 rút tiền phát nó kêu mình vi phạm T&C rồi ban luôn ! đíu hiểu sao
à cái này tốt nhất là rút dưới 1000 nó chuyển khoản luôn rút nhiều 1 lúc nó nghi ngờ đăng ký nhiều nick 1 địa chỉ ip nên nó khoá

à cái này tốt nhất là rút dưới 1000 nó chuyển khoản luôn rút nhiều 1 lúc nó nghi ngờ đăng ký nhiều nick 1 địa chỉ ip nên nó khoá
có nghĩa chỉ nên rút dưới 1000satoshi hả bạn? 1 ngày có đc rút nhiều lần không ?

anh em cẩn thận nhé..!

Your account was suspended due to breach of our terms and conditions. Multi-accounts are strictly prohibited.

em thề là em chỉ chơi 1 acc và vừa ref xong =))
vãi cả site

có nghĩa chỉ nên rút dưới 1000satoshi hả bạn? 1 ngày có đc rút nhiều lần không ?
ngày rút được nhiều lần bạn ạ

anh em cẩn thận nhé..!

Your account was suspended due to breach of our terms and conditions. Multi-accounts are strictly prohibited.

vãi cả site

quá nhọ chọ bạn, cái này chẳng hiểu tại sao hoặc ip bạn có người lập nick rồi

nên rút cách nhau bao lâu hả bạn, mình chơi lâu rồi đang buid , dồn nhiều chút để rút nhưng thấy bạn nói thế chắc chia lẻ ra rút
Tớ vừa rút đây nhé nên rút sé lẻ ra

Attachments

100.1 KB · Views: 88
anh em cẩn thận nhé..!

vãi cả site
của tớ bị thế này "account suspended to breach of T&C " cày lòi é lên đc lv 25 thì bị thế! vậy thoy! nghỉ luôn ! ko ham hố j nữa ! chơi cũng phải canh mua thức ăn chứ ko là để ko là lỗ ! mà canh thì đíu ngủ ngon giấc! dẹp nghỉ =))

anh em cẩn thận nhé..!

vãi cả site
mấy site dạng này hay có chiêu trò ghê, chờ cho mình chơi đã đời ùi báo sus, vãi

Đừng chơi site này, site này bẩn lắm. Ai rút trên 1k satoshi là nó ban nick liền. Như tui mới lv 10 thử rút xem sao. Ban trong vòng 1s kể từ khi nhấn rút tiền. (lưu ý tui chỉ chơi có 1 tk duy nhất, ko cheat chiếc thì hết)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,807
Latest member
vivianrichardson

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom