Chơi Game Kiếm Tiền ^^,

attacker3x

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Một hình thức kiếm tiền mới lạ
Trang này là trang chơi game online, nhưng bạn có thể kiếm tiền dễ dàng bằng cách đấu Game với người khác. Bạn bỏ tiền ra chơi và đấu với họ, ai cao điểm hơn sẽ có tiền thưởng trong tay.

Khi đăng ký bạn sẽ được tặng 5$ Free5$ đó sẽ nằm ở trong phần Deposited trong Acc của bạn khi bạn đã Active qua Mail thành công.

Đầu tiên bạn chọn chữ Game ở phía trên, sau đó bạn chọn bất kỳ Game nào bạn thích. Bạn sẽ thấy có 3 phần:

1 - Cash duels: Là phần bạn tự động Bet $ của bạn vô để kiếm người khác đấu với bạn, ai cao điểm nhất sẽ được tiền.

2 - Jackpot Games: Là phần May Mắn, trong đây đặc biệt là phần chơi Free, tức là bạn có thể chơi mà không cần Bet $, trong 24h nếu ai có số điểm cao nhất sẽ được $ trong 24h đó (Giờ reset là 2h sáng VN) và còn 2 hình thức kia, các bạn tự tìm hiểu thêm nhé.

3 - Current duels: Phần này là khi có bất kỳ ai Bet $ ở Cash duels thì nó sẽ hiện ra trong đây để ai không muốn tự mình Bet mà chỉ muốn đi kiếm người đấu thì chọn phần này.

Ví dụ cụ thể luật thưởng: Bạn chọn Play trong phần có Entry Cost = 0.4$ , và Prize = $0.60, Bạn sẽ mất 0.4$ nếu như bạn thua và bạn thắng bạn sẽ có trong tay 0.60$.

Trong quá trình chơi , khi bạn đã đủ 11$ ở phần WON trong Acc bạn có thể yêu cầu Payout về Paypal.

1 - Khi yêu cầu Payout ở lần đầu tiên, bạn phải Deposit 5$ để xác nhận tài khoảng của bạn (Deposit 5$ sẽ được thưởng thêm 5$ vào trong Acc) ---> Tiền không mất đi mà bạn còn được thêm 5$ để chơi. chưa kể tiền mình đã kiếm được 11$ chuẩn bị Payout về... phí mỗi lần chuyển là 1$.

2 - Khi đã làm bước trên xong, nó yêu cầu bạn Upload hình CMND của bạn lên để xác minh (mình upload mặt trước mặt sau lun cho nó chắc :)

Khi đã xong hết, bạn sẽ có tiền trong tay trong vòng 2 tiếng. Thật nhanh gọn lẹ.

CHÚ Ý
: ADMIN trang này hỗ trợ rất tốt và kiểm tra rất chặt chẽ, các bác đừng nên Cheat nhé, mà nó lại Ban IP VN thì . . . . . :skeleton::skeleton::skeleton:

Đây là lưu ý dành cho các bạn,

1 - 1 IP mà có từ 2 acc trở lên vẫn chơi được nhưng khi Pay tiền từ WON về sẽ không được.(tức là có chơi cũng như không)

2 -) Mọi quá trình chơi của tất cả mọi người đều được giám sát từ trận đấu đến kết quả, mọi cuộc chơi đều có ID của trận đấu, các bạn có thể tìm thấy các ID đó từ ACC của các bạn.(Cái này là dành cho những ai chơi nhiều acc mới, rồi dùng acc đó đấu với acc chính của mình)

3 -) Nhưng IP có nghi vấn sử dụng Cheat sẽ bị Ban IP hoặc là sẽ không được đăng ký nữa. (Đăng ký mà không có Mail active)

4 -) Nếu muốn Pay về Paypal tài khoản của bạn trong phần WON phải đủ 11$, và ở lần đâu tiên Pay về các bạn phải Des tối thiểu là 5$ vô ACC của các bạn và upload giấy tờ chứng minh của bạn.

5 -) Mọi quá trình pay về Paypal sẽ được xử lý trong 24h - 36h.

6 -) Mỗi lần các bạn lên LV từ mốc 5 - 10 - 15 sẽ được có giấy chứng nhận, và việc đó sẽ có lợi cho acc của các bạn vào những dịp khuyến mãi của WEB. (Nếu các bạn có Level cao trong WEB sẽ được hợ trợ nhiều hơn).

Đó là những gì mình biết về luật mới của nó.... các bồ xem mà chú ý nhé, có site ngon đừng nên để mất uổng lắm .

NÀO BÂY GIỜ CHÚNG TA CHIẾN TIẾP THÔI NÀO ...YEAH YEAH....NGON-LÀNH-CÀNH-ĐÀO-LUN:shame:

prize.com: link đăng ký
gotya.com link đăng ký

YH giải đáp : attacker_3x

Ko scam đâu, có nhiều proof rồi, nhưng mà khó ăn đấy. Tất nhiên nếu giỏi có thể kím đến 5-10$ 1 ngày ;)).

Ac. Bác ơi Link die Gòy Nó Thông Náo này :
Dear visitor,

We regret to inform you that currently you are not allowed to play at Prize.com/Gotya.com from your location. We will inform you when your location becomes available.

Regards, Prize.com and Gotya.com

Kính thưa quý khách truy cập,

Chúng tôi rất tiếc thông báo cho bạn rằng hiện tại bạn không được phép chơi tại Prize.com / Gotya.com từ vị trí của bạn. Chúng tôi sẽ thông báo cho bạn khi vị trí của bạn trở nên có sẵn.

Kính trọng, Prize.com và Gotya.com

Giải Quyết đi Chứ Bác :-?

Last edited by a moderator:
Reg rùi màk ko thấy tặg 5$, thuj nghỉ lun.

siêu đào mộ thía bạn từ 2010 mới có đợt khuyến mãi đấy :binhsua113:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,397
170,505
Latest member
lovebobovn9292

Most viewed of week

Most viewed of week

Back